อิริเดียม 9602N SBD รับส่งสัญญาณ (4629A-9603N)
calcActive())">
ตัวรับส่งสัญญาณ Iridium 9602N SBD ได้รับการออกแบบให้รวมเข้ากับแอปพลิเคชันข้อมูลไร้สายกับฮาร์ดแวร์และซอฟต์แวร์ระบบโฮสต์อื่นๆ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์ รวมถึงการติดตามเรือเดินทะเล การตรวจสอบอุปกรณ์ และตำแหน่งยานพาหนะอัตโนมัติ
In stock
- ยี่ห้อ:
- IRIDIUM
- แบบอย่าง:
- 9602N
- ส่วนหนึ่ง #:
- 4629A-9603N
- ORIGIN:
- ไทย
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9602-SBD-Transceiver
US$249.99
- Buy 5 for US$244.99 each and save 2%
- Buy 10 for US$242.49 each and save 3%
- Buy 20 for US$237.49 each and save 5%
- Buy 50 for US$232.49 each and save 7%
- Buy 100 for US$224.99 each and save 10%
อิริเดียม 9602N SBD รับส่งสัญญาณ
ตัวรับส่งสัญญาณ Iridium 9602N SBD ได้รับการออกแบบให้รวมเข้ากับแอปพลิเคชันข้อมูลไร้สายกับฮาร์ดแวร์และซอฟต์แวร์ระบบโฮสต์อื่นๆ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์สำหรับแอปพลิเคชันเฉพาะหรือตลาดแนวตั้ง Iridium 9602N เหมาะอย่างยิ่งสำหรับโซลูชัน M2M รวมถึงการติดตามเรือเดินทะเล การตรวจสอบอุปกรณ์ และตำแหน่งยานพาหนะอัตโนมัติ
บริการ SBD ระดับโลกที่มีความหน่วงแฝงต่ำของ Iridium เป็นโซลูชันที่เหมาะสำหรับการตรวจสอบทุกอย่างตั้งแต่ตู้คอนเทนเนอร์และรถบรรทุกไปจนถึงเครื่องบินและเรือ มันถูกรวมเข้าด้วยกันโดยตัวแทนจำหน่ายมูลค่าเพิ่มของ Iridium ในการใช้งานตลาดแนวตั้งในอุตสาหกรรมต่างๆ เช่น น้ำมันและก๊าซ รถไฟ การเดินเรือ การบิน สาธารณูปโภค และหน่วยงานราชการ/การทหาร
อิริเดียม 9602N เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณแบบบอร์ดเดียวที่เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ "กล่องดำ" อินเทอร์เฟซอุปกรณ์ทั้งหมดมีให้โดยขั้วต่ออินเทอร์เฟซแบบหลายพินเดียว นอกเหนือจากขั้วต่อเสาอากาศ 9602N มีเฉพาะตัวรับส่งสัญญาณหลักเท่านั้น ฟังก์ชันแอปพลิเคชันภาคสนามของผู้ใช้ปลายทางอื่นๆ ทั้งหมด เช่น GPS, การควบคุมลอจิกที่ใช้ไมโครโปรเซสเซอร์, อินพุตดิจิทัลและอะนาล็อก, แหล่งจ่ายไฟเอาต์พุตดิจิทัลและอะนาล็อกและเสาอากาศจะต้องจัดเตรียมโดยผู้พัฒนาโซลูชัน อินเทอร์เฟซอุปกรณ์บนตัวเชื่อมต่อผู้ใช้ประกอบด้วยอินเทอร์เฟซข้อมูลอนุกรม อินพุตไฟ DC เอาต์พุตเครือข่ายที่ใช้ได้ และสายควบคุมการเปิด/ปิดเครื่อง Iridium 9602N ไม่ได้รวมหรือต้องการโมดูล Subscriber Identity (หรือที่เรียกว่า SIM การ์ด) ที่จะใส่เข้าไปในตัวรับส่งสัญญาณ Iridium 9602M มีวัตถุประสงค์เพื่อใช้เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณที่ติดตั้งภายในระบบโฮสต์อื่น
Specifications
| จัดส่งจาก | CALGARY, AB, CANADA |
|---|---|
| แบบอย่าง | 9602N |
| ส่วนหนึ่ง # | 4629A-9603N |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE M2M |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | IRIDIUM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM SBD |
| ใช้ประเภท | การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| POWER REQUIREMENTS | +5 V +/- 0.5 V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| ใบรับรอง | CE COMPLIANCE, FCC, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| ความยาว | 41 mm |
| ความกว้าง | 45 mm |
| ความลึก | 13 mm |
| น้ำหนัก | 30 grams |
Downloads
USER MANUALS
(Size: 1.2 MB)
BROCHURES
(Size: 2.7 MB)
Write a Review