โมเด็มมือถือ Cobham Explorer 540 BGAN M2M LTE (403715A-101)
TERMINALS | PLANS | ACCESSORIES | RENTALS | SUPPORT
In stock
- ยี่ห้อ:
- COBHAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- 403715A-101
- ORIGIN:
- เดนมาร์ก
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 7-14 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Explorer-Cellular-Modem
โมเด็มมือถือ Cobham Explorer 540 BGAN M2M LTE (403756A-00500)
เพียงเชื่อมต่อโมเด็ม LTE ที่ด้านหลังของ EXPLORER 540 เทอร์มินัลจะสามารถใช้เครือข่ายเซลลูลาร์ในท้องถิ่นแทน BGAN โดยมีการเฟลโอเวอร์ระหว่าง BGAN และเครือข่ายเซลลูลาร์โดยอัตโนมัติ
โมเด็ม LTE ได้รับการให้คะแนนสำหรับยานยนต์และออกแบบมาสำหรับสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายโดยมีช่วงอุณหภูมิที่ขยายตั้งแต่ -40 ถึง +85°C และมีอัตราการรับส่งข้อมูลสูงถึง 150 Mbps ด้วย LTE Cat 4.
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | 403715A-101 |
|---|---|
| GPU | 200 TOPS |
| ประเภทสินค้า | SATELLITE M2M |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | COBHAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT BGAN M2M |
| ใช้ประเภท | FIXED |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ความยาว | 85 mm |
| ความกว้าง | 85 mm |
| ความลึก | 40 mm |
| น้ำหนัก | 380 grams |