ASE 9575 Extreme BagDock - PTT Enabled (ASE-9575P-BAGDOCK)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- ASE
- NGƯỜI MẪU:
- BAGDOCK
- PHẦN #:
- ASE-9575P-BAGDOCK
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- ASE-9575P-BAGDOCK
ASE 9575 Extreme BagDock - PTT Enabled (ASE-9575B)
ASE Bag Dock là một túi dành cho người ứng cứu đầu tiên, hoạt động với cả điện thoại Iridium 9575 Extreme và 9575 Extreme Push-to-Talk (PTT) (Thiết bị cầm tay). ASE Bag Dock được thiết kế đặc biệt và có mục đích cho việc triển khai nhanh chóng cho các đội ứng cứu đầu tiên trong các thảm họa tự nhiên và do con người gây ra. Bag Dock rất phù hợp để sử dụng trong các hệ thống truyền thông của người ứng cứu khẩn cấp, hoặc cho những người làm việc ở hiện trường một mình hoặc từ xa.
Bag Dock có một ăng-ten gắn từ tính có thể được đặt trên nóc xe hoặc đặt lên bất kỳ cấu trúc nào gần đó như trên đỉnh của một cấu trúc tạm thời để cung cấp "tầm nhìn về bầu trời" tốt nhất có thể để kết nối với Iridium theo cách mạnh mẽ nhất. Tầm nhìn về bầu trời này là rất quan trọng khi sử dụng dịch vụ Iridium Push-to-Talk (PTT) mạnh mẽ mới từ Iridium.
Sử dụng ăng-ten bên trong xe nếu cần bằng cách sử dụng cốc hút bên trong kính chắn gió. Bag Dock cũng loại bỏ nhu cầu sử dụng phụ kiện sạc Iridium gắn vào đáy điện thoại/thiết bị cầm tay. Nó nâng cao điện thoại theo hai cách:
Cung cấp một cổng kết nối tiện lợi sử dụng bộ sạc AC hoặc bộ sạc thuốc lá của Iridium.
Cải thiện âm thanh bằng cách đi kèm với một Micro Palm (Loa microphone) — đôi khi được gọi là “Fist Mic.”
Bag Dock có một pin tích hợp có thể kéo dài thời gian sử dụng của Iridium 9575 lên đến 12-19 giờ (tùy thuộc vào mức sử dụng). Cũng đi kèm với bag dock là một mic/loa fist được thiết kế để nâng cao hiệu quả của giao tiếp PTT của bạn. Đi kèm với bộ là một đầu vào âm thanh phụ nếu bạn cần tích hợp vào hệ thống âm thanh của xe, hoặc để sử dụng với một loa ngoài.
Bag Dock có một túi vải bền với các nắp velcro dễ sử dụng để truy cập vào các khu vực tùy chỉnh/đặc biệt của túi như ăng-ten, cáp, v.v. Bag Dock cũng được lót để cung cấp bảo vệ chống va đập và bụi/bẩn cho cả điện thoại/thiết bị cầm tay Iridium 9575 cũng như Trạm Đế và Loa Micro Palm. Nó cung cấp một gói gọn gàng để lưu trữ tất cả các phụ kiện cho việc triển khai nhanh chóng và dễ dàng ngay lập tức—Chúng tôi tin rằng đây là giải pháp gọn nhẹ nhất hiện có cho Iridium 9575.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | BAGDOCK |
|---|---|
| PHẦN # | ASE-9575P-BAGDOCK |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | ASE |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | PORTABLE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CHIỀU DÀI | 15 cm |
| CHIỀU RỘNG | 11.5 cm |
| CHIỀU SÂU | 33 cm |
| CÂN NẶNG | 1.6 kg (3.5 lbs) |
Feature
Features:
- Túi Bảo Vệ Tất Cả Trong Một - Gọn Nhẹ
- Pin Tích Hợp cho Thời Gian Hoạt Động Kéo Dài
- Triển Khai Nhanh
- Kéo Dài Thời Gian Sử Dụng Iridium 9575 lên đến 12-19 Giờ
- Ăng-ten Chế Độ Kép (Iridium + GPS) Từ Tính
- Trạm Gắn (Cradel) cho Điện Thoại/Thiết Bị Cầm Tay Iridium 9575 và 9575PTT
- Sạc Dễ Dàng
- Cung Cấp Micro và Loa Cải Tiến cho Nắm Tay/Khẩu
- Giải Pháp Đơn Cho Điện Thoại Iridium 9575 và 9575 PTT
- Tăng Cường Độ Bền của Mạng Push-to-Talk (PTT)
- Cải Thiện Âm Thanh của Micro và Loa của Điện Thoại 9575
- Triển Khai Dễ Dàng - Tất Cả Trong Một.
- Triển Khai Nhanh
- Kết Nối với Nguồn DC Xe Hơi hoặc Sạc AC/DC
- Kết Nối Âm Thanh Phụ cho Tích Hợp Xe Hơi