BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- RST740
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Iridium-Active-RST740
BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
Ăng-ten hoạt động Iridium Beam RST740 là một ăng-ten nhỏ, đa hướng với vỏ bọc chất lượng cao. Nó được thiết kế để hoạt động trên các bến và thiết bị Iridium nơi cần cáp RF dài. Sản phẩm này được thiết kế để sử dụng với cáp hoạt động. Nó cho phép chạy cáp từ 23m đến hơn 100m (328 feet). Nó đi kèm với một bộ nguồn [15V DC output].
Khi một lắp đặt vượt quá 20m / 60’, việc sử dụng một ăng-ten Iridium hoạt động/có nguồn trở nên hiệu quả về chi phí hơn, cho phép cáp mỏng hơn và rẻ hơn chạy lên đến 100m / 300’ mà điều này sẽ không bao giờ khả thi với một ăng-ten Iridium thụ động. Ăng-ten hoạt động RST740 sẽ hoạt động trên tất cả các sản phẩm Beam và bất kỳ thiết bị Iridium nào, tuy nhiên yêu cầu một cáp ăng-ten hoạt động Beam được phê duyệt để sử dụng nhằm quản lý việc khuếch đại nguồn điện qua đường RF đến ăng-ten.
LƯU Ý: Kết hợp một ăng-ten hoạt động với cáp tiêu chuẩn sẽ làm hỏng ăng-ten.
Specifications
| PHẦN # | RST740 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505 |
| ĐẶC TRƯNG | ACTIVE |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 208,5 mm (8,21 pouces) |
| DIAMETER | 142,4 mm (5,61 μm) |
Feature
• Được phê duyệt bởi Iridium
• Vỏ bọc chất lượng cao
• Ăng-ten chủ động
• Gắn trên cột/mái
• Kích thước nhỏ/mặt bằng màu trắng
• Định hướng đa hướng
• Hỗ trợ chạy cáp dài
• Bao gồm hộp phân phối điện (cần 9-32 VDC)
• Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 12 tháng