DISCONTINUED - Ăng ten Iridium / GPS Chế độ kép Beam (RST702)
calcActive())">
Beam Dual Mode Iridium / GPS Antenna (RST702)
Ăntenna kép đôi chế độ Iridium & GPS RST702 của Beam, được thiết kế chủ yếu cho các ứng dụng hàng hải. Ăntenna được cung cấp đầy đủ với một ống PVC, dài 30cm (11.8 inch) cho phép nó được gắn chắc chắn mà không để các đầu nối tiếp xúc với môi trường. Ăntenna được trang bị một đầu nối SMA cái cho GPS và một SMA cho Iridium và sẽ hoạt động với tất cả các sản phẩm theo dõi của Beam hoặc các thiết bị khác dựa trên Iridium / GPS.
Specifications
| PHẦN # | RST702 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40°C to 70°C |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A |
| ĐẶC TRƯNG | GPS, PASSIVE |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED |
| HEIGHT | 80,5 mm (3,17 pouces) |
| DIAMETER | 76,2 mm (3 bustos) |
| CÂN NẶNG | 127 grammes (0,28 lb) |
Feature
[
"Iridium được phê duyệt
",
"Polymer chịu thời tiết
",
"Thiết kế cho môi trường khắc nghiệt
",
"Kết nối SMA
",
"Hình dáng rất thấp
",
"Sản xuất tại Mỹ
",
"Bảo hành sửa chữa hoặc thay thế 12 tháng"
]
Write a Review