Cobham SAILOR Fleet One Hệ thống Internet hàng hải w/ Cáp 10 Mét (403744A-00591)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- COBHAM
- NGƯỜI MẪU:
- FLEET ONE
- PHẦN #:
- 403744A-00591
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-SAILOR-Fleet-One
[
"Cobham SAILOR Fleet One (403744A-00591)
Fleet One cung cấp giọng nói toàn cầu, dữ liệu IP khu vực lên đến 100kbps và nhắn tin SMS
Tàu nhỏ, sức mạnh lớn
Với anten nhỏ gọn, nhẹ và lắp đặt đơn giản, SAILOR Fleet One là một điểm khởi đầu chi phí thấp cho thế giới satcom hàng hải, giúp bạn luôn kết nối. Nó cho phép gọi điện thoại đáng tin cậy và kết nối Internet trên dịch vụ Fleet One của Inmarsat, tận dụng sức mạnh của chòm sao vệ tinh Inmarsat-4 đã được thiết lập để có độ phủ toàn cầu.
Ứng dụng đa dạng
SAILOR Fleet One cho phép kết nối dữ liệu lên đến 100kbps và gọi điện thoại trên một đường dây duy nhất. Các khả năng của nó cung cấp chức năng truyền thông đáng kể cho chủ sở hữu thuyền nhỏ và tàu chuyên nghiệp. SAILOR Fleet One có thể nhỏ, nhưng nó đủ sức mạnh để cung cấp băng thông lớn cho email, duyệt web, mạng xã hội, tài liệu/báo cáo điện tử và các ứng dụng Máy đến Máy (M2M).
Lắp đặt dễ dàng
Bởi vì anten SAILOR Fleet One nhỏ và nhẹ, nên việc lắp đặt cực kỳ dễ dàng. Kết nối anten với thiết bị dưới boong đơn giản đến mức các chủ sở hữu nhiệt tình có thể tự thực hiện lắp đặt và bảo trì. Kết hợp với thời gian sử dụng không khí đáng tin cậy và giá cả cạnh tranh, SAILOR Fleet One là sự giới thiệu hoàn hảo về satcom cho các phương tiện nhỏ.
Dòng dõi vô song
SAILOR Fleet One được thiết kế theo tiêu chuẩn cao giống như dòng sản phẩm SAILOR FleetBroadband hiện có, sử dụng cùng các vệ tinh Inmarsat-4 như dịch vụ Fleet One. Chất lượng này được hơn 45.000 người dùng trên toàn thế giới tin tưởng. Với sự dễ sử dụng và độ bền được đặt lên hàng đầu, SAILOR Fleet One có thể được tin cậy để cung cấp truyền thông đáng tin cậy, chất lượng cao, cho dù đang đi biển hay đánh cá để kiếm sống."
]
Specifications
| NGƯỜI MẪU | FLEET ONE |
|---|---|
| PHẦN # | 403744A-00591 |
| GPU | 200 TOPS |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH, INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | COBHAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | SYSTEM |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 100 kbps (SEND / RECEIVE) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
What's included
403050C-00581 SAILOR Fleet One Thiết bị trên boong
403739A-00581 SAILOR Fleet One Thiết bị dưới boong
403670A-00500 Thrane IP Tay cầm bao gồm. Đế, Có dây
37-107338 SAILOR Cáp ăng-ten, 10 mét
83-141368 SAILOR Fleet One CD rom w. UIM,QG,IG