Hughes 9211 BGAN HDR Thiết bị vệ tinh Internet di động mặt đất w/ WiFi (3500841-0002)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- HUGHES
- NGƯỜI MẪU:
- 9211 BGAN HDR
- PHẦN #:
- 3500841-0002
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Hughes-BGAN-HDR-9211
Hughes 9211 BGAN HDR Thiết bị đầu cuối Internet vệ tinh di động với WiFi
Hughes 9211-HDR chắc chắn và nhẹ là một thiết bị đầu cuối Tốc độ Dữ liệu Cao thân thiện với ngân sách, lý tưởng cho các phương tiện truyền thông, chính phủ, tổ chức phi chính phủ, nhà cung cấp dịch vụ y tế di động và nhiều hơn nữa, những người yêu cầu sự cân bằng tốt nhất giữa hiệu suất cao, chất lượng dịch vụ và chi phí thấp nhất.
9211-HDR có thiết kế chắc chắn, gọn nhẹ và thanh lịch - thiết bị BGAN có khả năng HDR nhỏ nhất và nhẹ nhất thế giới. Người dùng có thể kết nối với tốc độ băng thông phát trực tuyến trên 650 kbps với các tính năng như truy cập WiFi đa người dùng tích hợp sẵn.
Một ăng-ten nguồn bên ngoài có sẵn để hỗ trợ các đường cáp RF dài cho các cài đặt cố định tạm thời hoặc vĩnh viễn. Người dùng thậm chí có thể tự do kết nối một ăng-ten theo dõi phương tiện, cho phép liên lạc khi di chuyển trực tiếp từ thiết bị đầu cuối 9211-HDR.
Hughes 9211-HDR cho phép người dùng gửi và nhận lưu lượng IP qua Ethernet và/hoặc WiFi 802.11 b/g/n và giọng nói hoặc fax qua kết nối điện thoại tiêu chuẩn. Tất cả đều dựa trên IP và cung cấp các mức Chất lượng Dịch vụ (QoS) nền tảng IP lớp 1 hoặc có thể chọn lựa, chuyên dụng.
Mạng dịch vụ BGAN HDR của Inmarsat hiện cung cấp các tốc độ phát trực tuyến mới và cao hơn. Hughes 9211-HDR hỗ trợ các tốc độ phát trực tuyến cao nhất có sẵn (trên 650 kbps) để truyền video và các dữ liệu quan trọng khác từ hiện trường. Các tốc độ phát trực tuyến không đối xứng được hỗ trợ, cho phép người dùng tùy chỉnh dịch vụ tốt hơn theo sở thích cá nhân của họ để kiểm soát và giảm thiểu chi phí.
Giao diện
Kết nối Ethernet (RJ45)
Kết nối POTS cho giọng nói và fax (RJ11)
Kết nối ăng-ten bên ngoài
La bàn và âm thanh hỗ trợ trong việc định hướng ăng-ten
Specifications
| NGƯỜI MẪU | 9211 BGAN HDR |
|---|---|
| PHẦN # | 3500841-0002 |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | HUGHES |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT BGAN HDR |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, PORTABLE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | TERMINAL |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -5°C to 55°C (23°F - 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 55°C |
| OTHER DATA INTERFACES | ETHERNET, WI-FI |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 492 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps, BGAN X-STREAM |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | INTERNET |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| Chòm sao | 3 VỆ TINH |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 36 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 232 mm |
| CHIỀU RỘNG | 292 mm |
| CHIỀU SÂU | 51 mm |
| CÂN NẶNG | 2.019 kg |
What's included
Nội dung gói:
- Thiết bị đầu cuối Hughes 9211-HDR
- Bộ pin lithium ion sạc lại
- Cáp Ethernet 5m
- Bộ chuyển đổi AC/DC, ba cáp IEC, mỗi cáp cho kết nối UK, EU và US