Intellian GX60HP Ka-band, 65cm (25,6") Thiết bị đầu cuối Global Xpress công suất cao
Out of stock
- THƯƠNG HIỆU:
- INTELLIAN
- NGƯỜI MẪU:
- GX60
- PHẦN #:
- GX1-62-111
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-GX60HP-System
Hệ thống ăng-ten hàng hải Intellian v60GX VSAT (V60GX)
Thiết bị đầu cuối Global Xpress nhỏ gọn
GX60 là một thiết bị đầu cuối ổn định hàng hải nhỏ gọn sẵn sàng sử dụng trên dịch vụ băng thông rộng Global Xpress (GX) tốc độ cao của Inmarsat. Được xây dựng và cung cấp một modem GX tích hợp, GX60 cài đặt dễ dàng và cung cấp kết nối tốc độ cao ngay lập tức.
Cài đặt đơn giản và nhanh chóng
Trong nhiều năm, việc nâng cấp hệ thống liên lạc vệ tinh là một thách thức về hậu cần, thường dựa vào sự sẵn có của cần cẩu trên bờ và cần thời gian dài hơn ở cảng.
Kích thước nhỏ, thiết kế tích hợp và giao diện người dùng trực quan của GX60 có nghĩa là người vận hành có thể cài đặt và chạy thử thiết bị đầu cuối trong cùng một khoảng thời gian như hệ thống FleetBroadband. Hơn nữa, với tốc độ lên tới 50Mb/giây, GX60 mang lại lợi tức đầu tư cao.
Thiết bị đầu cuối truyền thông hoàn chỉnh
Thiết bị VSAT tiêu chuẩn bên dưới boong có thể chiếm toàn bộ giá trị không gian của giá đỡ máy chủ, tùy thuộc vào cấu hình mạng. Thiết kế tích hợp của GX60 thu gọn nhiều thành phần vào một hộp duy nhất, giải phóng không gian lưu trữ có giá trị trên bo mạch.
Thiết bị đầu cuối dưới boong (BDT) Intellian GX60 bao gồm Modem Global Xpress tích hợp và bộ chuyển mạch Ethernet 8 cổng, cho phép kết nối IP trực tiếp với bộ định tuyến Wi-Fi tiêu chuẩn hoặc các thiết bị sẵn sàng kết nối mạng trên tàu. Khi quá trình cài đặt đơn giản hoàn tất, người dùng có thể trực tuyến trong vài phút.
BDT cũng được trang bị ăng-ten Wi-Fi riêng cho phép kết nối không dây với PC hoặc thiết bị Di động của bạn để giám sát và điều khiển thiết bị đầu cuối thông qua phần mềm Aptus của Intellian.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | GX60 |
|---|---|
| PHẦN # | GX1-62-111 |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| THƯƠNG HIỆU | INTELLIAN |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT GX |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | Ka BAND |
| CÂN NẶNG | 60 kg (132 lb) |
| RADOME HEIGHT | 103.0 cm (40.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 90 cm (35.5 inch) |
Bản đồ phủ sóng Inmarsat Global Xpress (GX)

Bản đồ này mô tả phạm vi phủ sóng dự kiến của Inmarsat sau khi giới thiệu thương mại Inmarsat-5 F4 (I-5 F4). Vị trí của I-5 F4 được hiển thị trong bản đồ này chỉ mang tính biểu thị. Bản đồ này không thể hiện sự đảm bảo về dịch vụ. Bảo hiểm Global Xpress tháng 1 năm 2017.