Specifications
| NGƯỜI MẪU | 9505A |
|---|---|
| PHẦN # | APKT0401 |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | CẦM TAY |
| LOẠI PHỤ KIỆN | HANDSET |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| THỜI GIAN NÓI | UP TO 3.2 HOURS |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 30 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 158 mm |
| CHIỀU RỘNG | 62 mm |
| CHIỀU SÂU | 59 mm |
| CÂN NẶNG | 375 grams (13.2 oz) |
Bản đồ phủ sóng toàn cầu Iridium

Iridium là nhà cung cấp duy nhất các giải pháp thoại và dữ liệu vệ tinh thực sự toàn cầu với phạm vi phủ sóng toàn bộ trái đất (bao gồm đại dương, đường hàng không và Vùng Cực). Điện thoại Iridium cung cấp các dịch vụ liên lạc thiết yếu đến và từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức liên lạc nào khác.