Điện thoại vệ tinh Iridium 9555 + Vỏ Pelican 1150 (Hàng cũ, Bảo hành 12 tháng)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- IRIDIUM
- NGƯỜI MẪU:
- 9555 PRE-OWNED
- PHẦN #:
- BPKT0801
- ORIGIN:
- Thái Lan
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- CURRENTLY UNAVAILABLE
- SKU:
- Iridium-9555-Phone-Pelican-RES
Iridium là nhà cung cấp duy nhất các giải pháp thoại và dữ liệu vệ tinh thực sự toàn cầu với phạm vi phủ sóng toàn bộ trái đất (bao gồm đại dương, đường hàng không và Vùng Cực). Điện thoại Iridium cung cấp các dịch vụ liên lạc thiết yếu đến và từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức liên lạc nào khác.
Iridium 9555 là giải pháp tối ưu trong liên lạc di động đáng tin cậy. Nó là một công cụ được chế tạo chắc chắn, không phải là một món đồ chơi. Nó sẽ không chơi trò chơi, chụp ảnh hoặc phát nhạc MP3. Những gì nó sẽ làm là làm việc. Mọi nơi. Không có ngoại lệ. Nó được thiết kế để chịu được những môi trường khắc nghiệt nhất thế giới, vì vậy những khách hàng khó tính nhất thế giới có thể tin tưởng vào nó như một cứu cánh quan trọng bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào họ cần.
Thiết kế sáng tạo của điện thoại vệ tinh Iridium 9555 giúp giảm kích thước đáng kể, kiểu dáng thân thiện với tay hơn, giao diện người dùng trực quan và các tính năng mới như ăng-ten được xếp gọn bên trong. Nó nhỏ gọn, nhẹ và dễ sử dụng, nổi bật với màn hình sáng hơn, loa điện thoại, Dịch vụ Nhắn tin Ngắn (SMS) và khả năng gửi email được cải thiện cũng như cổng dữ liệu mini-USB được nâng cấp. Điện thoại 9555 được thiết kế để chịu đựng và hoạt động tốt trong môi trường công nghiệp, xa xôi và khắc nghiệt nhất thế giới, bao gồm cả khả năng chống nước và chống sốc. Được kết hợp với mạng truyền thông duy nhất cung cấp vùng phủ sóng toàn cầu thực sự, 9555 mang đến dịch vụ truyền thông quan trọng, an toàn, thời gian thực, đáng tin cậy mà người dùng Iridium mong đợi.
Specifications
| GIAO HÀNG TỪ | CALGARY, AB, CANADA |
|---|---|
| NGƯỜI MẪU | 9555 PRE-OWNED |
| PHẦN # | BPKT0801 |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI, PORTABLE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | HANDSET |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -10°C to 55°C (14°F - 131°F) |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL***, PRE-OWNED |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED, FCC, INDUSTRY CANADA |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| THỜI GIAN NÓI | UP TO 4 HOURS |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 30 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 143 mm |
| CHIỀU RỘNG | 55 mm |
| CHIỀU SÂU | 30 mm |
| CÂN NẶNG | 266 grams (9.4 oz) |
Feature
Tính năng Iridi 9555
Thiết kế cấp công nghiệp cho độ bền vô song
Dấu chân vật lý nhỏ gọn cho tính di động hợp lý
Giao diện người dùng trực quan cho chức năng vượt trội
Nâng cao khả năng nhắn tin SMS và email
Loa ngoài tích hợp
Tai nghe và khả năng rảnh tay
Anten xếp gọn bên trong
Cổng dữ liệu Mini-USB và hỗ trợ điện thoại làm modem
21 ngôn ngữ menu được hỗ trợ
Trưng bày
Màn hình đồ họa được chiếu sáng 200 ký tự
Máy đo âm lượng, tín hiệu và cường độ pin
Bàn phím chịu thời tiết được chiếu sáng
Tính năng gọi điện
Loa ngoài tích hợp
Kết nối nhanh với hộp thư thoại Iridium
SMS hai chiều và khả năng gửi email ngắn
Mã truy cập quốc tế có thể lập trình trước (00 hoặc +)
Hộp thư cho tin nhắn thoại, số và văn bản
Nhạc chuông và âm báo có thể lựa chọn (8 lựa chọn)
Kỉ niệm
Sổ địa chỉ nội bộ 100 mục, có khả năng chứa nhiều số điện thoại, địa chỉ email và ghi chú
Sổ địa chỉ thẻ SIM với dung lượng 155 mục nhập
Lịch sử cuộc gọi lưu lại các cuộc gọi đã nhận, cuộc gọi nhỡ và cuộc gọi đã gọi
Tính năng kiểm soát sử dụng
Bộ hẹn giờ cuộc gọi do người dùng định cấu hình để quản lý chi phí
Khóa bàn phím và khóa mã PIN để tăng cường bảo mật
What's included
Bản đồ phủ sóng toàn cầu Iridium 9555

Iridium cung cấp các dịch vụ thông tin liên lạc thiết yếu đến và đi từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức thông tin liên lạc nào khác. Được hỗ trợ bởi một chòm sao toàn cầu tinh vi độc đáo gồm 66 vệ tinh Quỹ đạo Trái đất Thấp (LEO) được liên kết ngang, mạng Iridium® cung cấp các kết nối dữ liệu và thoại chất lượng cao trên toàn bộ bề mặt của hành tinh, bao gồm cả đường hàng không, đại dương và các vùng cực. Cùng với hệ sinh thái của các công ty đối tác, Iridium cung cấp một danh mục giải pháp đáng tin cậy và sáng tạo cho các thị trường đòi hỏi truyền thông toàn cầu thực sự.
Chỉ cách Trái đất 780 km, sự gần gũi của mạng LEO của Iridium có nghĩa là vùng phủ sóng từ cực này sang cực khác, đường truyền ngắn hơn, tín hiệu mạnh hơn, độ trễ thấp hơn và thời gian đăng ký ngắn hơn so với các vệ tinh GEO. Trong không gian, mỗi vệ tinh Iridium được liên kết với tối đa bốn vệ tinh khác để tạo ra một mạng động định tuyến lưu lượng giữa các vệ tinh nhằm đảm bảo vùng phủ sóng toàn cầu, ngay cả khi không có hệ thống cục bộ truyền thống.
