Điện thoại vệ tinh Iridium Extreme 9575N trong Camo thể thao (CPKTN1901-001)
Out of stock
- THƯƠNG HIỆU:
- IRIDIUM
- NGƯỜI MẪU:
- 9575N EXTREME EN CAMO
- PHẦN #:
- CPKTN1901-001
- ORIGIN:
- Thái Lan
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Iridium-9575-Satellite-Phone-Camo
Chất lượng âm thanh nâng cao, loa ngoài tích hợp và khả năng rảnh tay khiến Iridium 9575 trở thành sự lựa chọn thông minh.
Iridium 9575 Extreme được kích hoạt SMS cho phép bạn giữ liên lạc và chia sẻ kinh nghiệm với người khác thông qua tin nhắn văn bản dễ sử dụng. Gửi tin nhắn văn bản / tin nhắn SMS miễn phí .
Iridium Extreme được trang bị một nút khẩn cấp có thể lập trình để kích hoạt phản ứng quan trọng, nhanh chóng khi bạn cần nhất. Đây là điện thoại vệ tinh duy nhất có nút SOS hỗ trợ GPS với các dịch vụ khẩn cấp do Nhóm An toàn Du lịch GEOS hỗ trợ, không tính thêm phí. Xem chi tiết .
Iridium 9575 Extreme được trang bị Dịch vụ dựa trên vị trí (LBS) cho phép định vị GPS và cho phép bạn xác định điểm và chia sẻ tọa độ của mình từ mọi nơi trên thế giới.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | 9575N EXTREME EN CAMO |
|---|---|
| PHẦN # | CPKTN1901-001 |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | CẦM TAY |
| LOẠI PHỤ KIỆN | HANDSET |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 2.4 kbps (SEND / RECEIVE) |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH, ARABIC, CZECH, CHINESE, DANISH (DANSK), DUTCH (NEDERLANDS), FINNISH (SUOMI), FRENCH, GERMAN, GREEK, HEBREW, HUNGARIAN, ITALIAN, JAPANESE, KOREAN, NORWEGIAN (NORSK), POLISH, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, SWEEDISH, TURKISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| THỜI GIAN NÓI | UP TO 4 HOURS |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 30 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 140 mm (5.51") |
| CHIỀU RỘNG | 60 mm (2.36") |
| CHIỀU SÂU | 27 mm |
| CÂN NẶNG | 247 grams (8.71 oz) |
Feature
Iridi 9575 Các tính năng vượt trội
• Các dịch vụ dựa trên vị trí có hỗ trợ GPS
• Dò tìm trực tuyến
• Các giải pháp tùy chỉnh được kích hoạt cho các thị trường đa dạng
• Phụ kiện để nâng cao đáng kể thông tin liên lạc cá nhân
• Thiết kế nút SOS tương thích với Thiết bị thông báo khẩn cấp qua vệ tinh (SEND)
• Bảo hiểm toàn cầu hai chiều đáng tin cậy
• Thiết bị cầm tay vệ tinh được thiết kế theo cấp độ quân sự bền nhất từng được chế tạo
What's included
Bản đồ phủ sóng toàn cầu Iridium

Iridium cung cấp các dịch vụ thông tin liên lạc thiết yếu đến và đi từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức thông tin liên lạc nào khác. Được hỗ trợ bởi một chòm sao toàn cầu tinh vi độc đáo gồm 66 vệ tinh Quỹ đạo Trái đất Thấp (LEO) được liên kết ngang, mạng Iridium® cung cấp các kết nối dữ liệu và thoại chất lượng cao trên toàn bộ bề mặt của hành tinh, bao gồm cả đường hàng không, đại dương và các vùng cực. Cùng với hệ sinh thái của các công ty đối tác, Iridium cung cấp một danh mục giải pháp đáng tin cậy và sáng tạo cho các thị trường đòi hỏi truyền thông toàn cầu thực sự.
Chỉ cách Trái đất 780 km, sự gần gũi của mạng LEO của Iridium có nghĩa là vùng phủ sóng từ cực này sang cực khác, đường truyền ngắn hơn, tín hiệu mạnh hơn, độ trễ thấp hơn và thời gian đăng ký ngắn hơn so với các vệ tinh GEO. Trong không gian, mỗi vệ tinh Iridium được liên kết với tối đa bốn vệ tinh khác để tạo ra một mạng động định tuyến lưu lượng giữa các vệ tinh nhằm đảm bảo vùng phủ sóng toàn cầu, ngay cả khi không có hệ thống cục bộ truyền thống.