Bộ thu phát Iridi 9603N SBD
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- IRIDIUM
- NGƯỜI MẪU:
- 9603N
- PHẦN #:
- SBDN9603E
- ORIGIN:
- Thái Lan
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9603N-SBD-Transceiver
- Buy 5 for 197,01 US$ each and save 1%
- Buy 20 for 195,02 US$ each and save 2%
- Buy 50 for 193,03 US$ each and save 3%
- Buy 100 for 189,05 US$ each and save 5%
Bộ thu phát Iridi 9603N SBD
Một cuộc cách mạng về quy mô, Iridium 9603N nhỏ gọn là bộ thu phát dữ liệu vệ tinh hai chiều thương mại nhỏ nhất thế giới, được thiết kế cho các ứng dụng trong đó không gian ở mức cao và khả năng kết nối là rất quan trọng.
Bằng một phần tư khối lượng và một nửa dấu chân của Iridium 9602, bộ thu phát Iridium 9603 cải tiến kết hợp vùng phủ sóng toàn cầu của chòm sao vệ tinh Iridium với độ trễ thấp của Dịch vụ Dữ liệu Vụ nổ Ngắn Iridium để cung cấp liên lạc vệ tinh có độ tin cậy cao từ cực này sang cực khác.
Với yếu tố hình thức nhỏ nhất của bất kỳ bộ thu phát vệ tinh thương mại nào hiện có, Iridium 9603 lý tưởng cho các ứng dụng bị giới hạn về không gian bao gồm hệ thống giám sát, theo dõi và báo động. Nó cũng có giá rất phải chăng, chỉ đắt hơn một chút so với Iridium 9602 thế hệ trước.
Cung cấp thông tin liên lạc hai chiều trên quy mô đáng chú ý, bộ thu phát Iridium 9603 tiếp tục mở rộng cơ sở người dùng được kết nối với Iridium trên toàn thế giới.
Thông số kỹ thuật môi trường
Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40ºC đến +85ºC
Phạm vi độ ẩm hoạt động: _ 75% RH
Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40ºC đến +85ºC
Phạm vi độ ẩm lưu trữ: _ 93 % RH
Giao diện RF
Dải tần số: 1616 MHz đến 1626,5 MHz
Phương pháp in hai mặt: TDD (Song công miền thời gian)
Trở kháng đầu vào/đầu ra: 50 ohms
Phương pháp ghép kênh: TDMA/FDMA
Đầu vào nguồn DC
Cung cấp Dải điện áp đầu vào: 5.0V +/- .5V DC
Cung cấp điện áp đầu vào gợn: <40mV pp
Dòng điện nhàn rỗi (Cao điểm): 156mA
Dòng điện nhàn rỗi (Trung bình): 34mA
Dòng điện truyền (Trung bình): 145mA
Truyền tải hiện tại (Đỉnh): 1.3A
Nhận dòng điện (trung bình): 39mA
Nhận được hiện tại (Đỉnh): 156mA
Truyền tin nhắn SBD – Dòng điện trung bình: 158mA
Truyền tin nhắn SBD – Công suất trung bình: <= 0,8 W
Specifications
| NGƯỜI MẪU | 9603N |
|---|---|
| PHẦN # | SBDN9603E |
| LOẠI SẢN PHẨM | SATELLITE M2M |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM SBD |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI, XE |
| POWER REQUIREMENTS | +5 V +/- 0.5 V |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | CE COMPLIANCE, FCC |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 31.5 mm |
| CHIỀU RỘNG | 29.6 mm |
| CHIỀU SÂU | 8.1 mm |
| CÂN NẶNG | 11.4 gr |
Feature
Features
- Single header connector for Power & On/Off Control
- RS232 Interface (Simple AT command interface)
- Network Available
- Light weight (11.4 grams)
- Small single board transceiver (34.5mm X 29.6mm X 8.1mm)
- Iridium Short Burst Data service
- Mobile originated messages up to 340 bytes
- Mobile terminated messages up to 270 bytes
- Low, uniform global latency (less than 1 minute)
- Coverage in areas not serviced by cellular
Bản đồ phủ sóng toàn cầu Iridium

Iridium là nhà cung cấp duy nhất các giải pháp thoại và dữ liệu vệ tinh thực sự toàn cầu với phạm vi phủ sóng toàn bộ trái đất (bao gồm đại dương, đường hàng không và Vùng Cực). Điện thoại Iridium cung cấp các dịch vụ liên lạc thiết yếu đến và từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức liên lạc nào khác.