Antenna cố định Iridium AeroAntenna - Ống gắn (AT1621-73)
Antenna cố định Iridium AeroAntenna - ăng ten gắn giá đỡ (AT1621-73)
ăng ten cố định AeroAntenna, sử dụng với điện thoại vệ tinh Iridium 9500, 9505 hoặc 9505A và dock di động 9570, cung cấp hiệu suất thu nhận xuất sắc cho các ứng dụng cố định trong tòa nhà hoặc trên biển. Nó được thiết kế để hoạt động trong không khí tự do. (Không có mặt đất.) ăng ten gắn giá đỡ cột phụ kiện Iridium AT1621-73 được sử dụng với điện thoại vệ tinh Iridium và Motorola cũng như các hệ thống trạm docking di động cố định khác nhau.
Specifications
| PHẦN # | AT1621-73 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | AEROANTENNA |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM GO! |
| ĐẶC TRƯNG | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 18,5 cm (7,3 busto) |
| DIAMETER | 8.3 cm (3.25 inches) |
| CÂN NẶNG | 226,79 gramas |