Iridium AeroAntenna Ăng ten cố định di động (AT1621-5)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- AEROANTENNA
- PHẦN #:
- AT1621-5
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-AT1621-5-Fixed-Mobile
Ăng-ten tần số Iridi (AT1621-5) này được thiết kế cho các ứng dụng di động/mặt đất và sẽ hoạt động với cả hệ thống liên lạc thoại và dữ liệu. 197 inch cáp ăng-ten được bao gồm và gắn vào ăng-ten. Ăng-ten bao gồm một đầu nối vách ngăn để cho phép lắp đặt nó trên nóc xe chỉ với một lỗ.
thông số kỹ thuật
Đường kính: 8,966 cm (3,53 in.)
Chiều cao: 2,108 cm (0,83 in.)
Trọng lượng: 283,49 gam (10,0 oz)
(Sản phẩm này cũng được bán trên thị trường với tên Beam RST720)
Specifications
| PHẦN # | AT1621-5 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | AEROANTENNA |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40°C to 70°C |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505, IRIDIUM 9500, IRIDIUM GO! |
| ĐẶC TRƯNG | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CHIỀU RỘNG | 8.966 cm (3.53 in.) |
| CHIỀU SÂU | 2,108 cm (0,83 po) |
| CÂN NẶNG | 283,49 grammes (10,0 onces) |