Tia Iridi Beam RapidSAT + UPS (EXTRMDD-RS-PB)
Beam DriveDOCK Extreme Docking Station + UPS (EXTRMDD-RS-PB)
Giải pháp kết nối rảnh tay BEAM DriveDOCK Extreme cung cấp cài đặt vận chuyển chất lượng cao cho thiết bị cầm tay Iridium Extreme. Trạm nối có các công nghệ khử tiếng vang và song công hoàn toàn tích hợp để cung cấp chất lượng âm thanh vượt trội và các cuộc gọi riêng tư hoặc rảnh tay chuyên nghiệp cho bất kỳ phương tiện hoặc máy bay nào*.
Thiết bị cầm tay Iridium Extreme vừa vặn chắc chắn trong đế cắm, có tính năng kết nối dữ liệu nối tiếp và USB, sạc điện thoại và ăng-ten tích hợp, kết nối dữ liệu và nguồn giúp có thể giữ tất cả cáp ăng-ten và nguồn được kết nối vĩnh viễn với DriveDOCK sẵn sàng để sử dụng.
Thiết bị cầm tay Iridium Extreme vừa vặn chắc chắn trong đế cắm với cơ chế bấm để khóa dễ dàng, có thể lắp vào và tháo ra chỉ bằng một lần nhấn nút. Nó được chế tạo có chủ đích để cho phép bạn sử dụng nút khẩn cấp SOS và giắc cắm tai nghe khi được gắn vào đế.
DriveDOCK Extreme cũng hỗ trợ việc sử dụng một thiết bị cầm tay riêng tư tùy chọn để thuận tiện hơn hoặc Thiết bị cầm tay bảo mật thông minh sao chép toàn bộ chức năng của thiết bị cầm tay Extreme ở một vị trí khác.
* Chứng nhận Hàng không Độc lập PHẢI đạt được trước khi lắp đặt.
- Thiết kế và xây dựng chắc chắn
- Sạc điện thoại Iridium Extreme sẵn sàng để sử dụng
- Tích hợp kết nối anten, Iridium & GPS
- Tích hợp kết nối USB
CHẾ ĐỘ rảnh tay
. Công nghệ song công hoàn toàn
. Chất lượng âm thanh vượt trội
THEO DÕI/GPS
. Giao diện với MyBuddy Extreme của BEAM?
Hoảng hốt/CẢNH BÁO
. Giao diện với MyBuddy Extreme của BEAM?
. Hỗ trợ Iridium Extreme SOS
TÍCH HỢP BLUETOOTH?
. Hỗ trợ Bluetooth? kết nối bằng giọng nói
RINGER TÍCH HỢP
THOẠI, DỮ LIỆU, SMS, SBD
CẦM TAY RIÊNG TƯ (TÙY CHỌN)
. Tự động trả lời khi lấy ra khỏi cốc
. Chuyển đổi giữa chế độ cầm tay và rảnh tay
TẦM TAY THÔNG MINH (TÙY CHỌN)
CÀI ĐẶT
. Cài đặt linh hoạt thông qua giá đỡ phổ quát
. Ăng-ten, mic và loa được lắp đặt ở vị trí thuận tiện
PHẨM CHẤT
. Bảo hành thay thế 2 năm cho sự an tâm
. 100% nhà máy thử nghiệm
. Được chứng nhận đầy đủ, Iridium, RoHS, CE, AS/EN60950
Specifications
| PHẦN # | EXTRMDD-RS-PB |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | IRIDIUM 9575 EXTREME |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED, EMC COMPLIANCE, CE COMPLIANCE, RoHS, ELECTRICAL SAFETY, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 212 mm (8,3 pouces) |
| CHIỀU RỘNG | 83 mm (3.3 inches) |
| CHIỀU SÂU | 76 mm (3 pouces) |
| CÂN NẶNG | 0,48 kg (1,1 lb) |