Bộ cáp ăng-ten thụ động chùm tia Iridi - 3m / 9ft (RST931)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- PHẦN #:
- RST931
- ORIGIN:
- Vương quốc Anh
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Passive-Cable-RST931
Bộ cáp ăng-ten thụ động chùm tia Iridi - 3m / 9,8ft (RST931)
Cáp ăng-ten Beam RST931 Iridium 3 m (9 feet) cung cấp tùy chọn lắp đặt linh hoạt cho các cài đặt rất nhỏ gọn, trong đó mô-đun thu phát được đặt gần ăng-ten và được kết thúc trước bằng đầu nối nam TNC.
• Trong Thông số Suy hao 3dB của Iridi
• Cáp vi sóng Times
• TNC bị chấm dứt để kết nối với thiết bị đầu cuối & ăng-ten
• Kiểm tra đầy đủ
• Lắp ráp tại Úc
Specifications
| PHẦN # | RST931 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| LOẠI PHỤ KIỆN | CABLE |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PASSIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85444210 |
| CHIỀU DÀI | 3m (9.8') |
| CÂN NẶNG | 0.15 kg (0.33 lbs) |