Gói Iridium Certus Maritime 5 GB (Cam kết 3 tháng)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- IRIDIUM
- PHẦN #:
- CERTUS MARITIME 5 GB PLAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 1-2 BUSINESS DAYS
- SKU:
- IRIDIUM-Certus-Maritime-5-GB-PLAN
Gói trả sau Iridium Standard hàng tháng mang lại sự thuận tiện cho việc liên lạc dữ liệu và thoại đáng tin cậy, ở mọi nơi của Iridium mà không cần phải lo lắng về việc tài khoản trả trước hết hạn hoặc có số dư thấp.
| IRIDIUM CERTUS GÓI 1 GB | |
|---|---|
| PHÍ KÍCH HOẠT | $0,00 |
| TRỢ CẤP BAO GỒM HÀNG THÁNG | 5 GB |
| ĐĂNG KÝ HÀNG THÁNG | US$1779,00 |
| NGOÀI PHÉP (MỖI MB) | 0,95 đô la Mỹ |
| THỜI HẠN HỢP ĐỒNG TỐI THIỂU | 3 THÁNG |
| PHÍ CHẤM DỨT SỚM | US$2495,00 |
| DSG (CHIA SẺ NHÓM ĐỘNG) CÓ SẴN TỔNG HỢP | VÂNG |
| PHỤ PHÍ DSG | 10% |
| IP TĨNH CÔNG CỘNG (MỖI THÁNG) | US$40,00 |
| KIỂM SOÁT TÍCH HỢP (MỖI THÁNG) | US$80,00 |
| IRIS LBS (MỖI THÁNG) | US$15,00 |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU TRUYỀN THÔNG | |
|---|---|
| 14,4 KBPS | US$1,99 / PHÚT |
| 28KBPS | US$2,99 / PHÚT |
| 40KBPS | US$3,99 / PHÚT |
| 56KBPS | US$6,99 / PHÚT |
| 96KBPS | US$8,99 / PHÚT |
| 128KBPS | US$12,95 / PHÚT |
| 256 KBPS | US$19,95 / PHÚT |
| TỶ GIÁ GIỌNG NÓI | |
|---|---|
| DI ĐỘNG HOẶC ĐIỆN THOẠI CẠNH | US$0,99 / PHÚT |
| ĐIỆN THOẠI IRIDIUM KHÁC | US$0,75 / PHÚT |
| CÁC MẠNG VỆ TINH KHÁC | US$16,95 / PHÚT |
| THƯ THOẠI | US$0,75 / PHÚT |
| MÃ NGẮN | US$0,75 / PHÚT |
| CẢNH BÁO VÀ CUỘC GỌI KHÁC | US$0,99 / PHÚT |
| SỬ DỤNG SỐ ĐỊA PHƯƠNG | US$1,25 / PHÚT |
| QUA GIAI ĐOẠN 2 | US$1,25 / PHÚT |
| GỌI CHUYỂN ĐẾN THƯ THOẠI | US$0,00 |
| HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG | US$0,00 |
Thông báo tối thiểu 30 ngày phải được cung cấp bằng văn bản để hủy kích hoạt dịch vụ này.
Specifications
| PHẦN # | CERTUS MARITIME 5 GB PLAN |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM CERTUS LAND |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | SIM CARD |
| SIM VALIDITY | 12 MONTHS |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 352 / 700 kbps (SEND / RECEIVE) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, FREE INCOMING CALLS*, FREE INCOMING SMS**, FREE VOICEMAIL*** |
| ACTIVATION FEE | $0,00 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
Bản đồ phủ sóng Iridium Certus

Iridium là nhà cung cấp duy nhất các giải pháp thoại và dữ liệu vệ tinh thực sự toàn cầu với phạm vi phủ sóng toàn bộ trái đất (bao gồm đại dương, đường hàng không và Vùng Cực). Điện thoại Iridium cung cấp các dịch vụ liên lạc thiết yếu đến và từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức liên lạc nào khác.