Iridi ĐI! Bộ chuyển đổi điện thoại thông minh WiFi + Giao hàng miễn phí!!! (AHKT1301) - ĐÃ SỞ HỮU TRƯỚC
ĐIỆN THOẠI | KẾ HOẠCH | GÓI | PHỤ KIỆN | HỖ TRỢ
Out of stock
- THƯƠNG HIỆU:
- IRIDIUM
- NGƯỜI MẪU:
- GO!
- PHẦN #:
- AHKT1301
- ORIGIN:
- Malaysia
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Iridium-GO-WiFi-Adapter-Pre-Owned
Iridi ĐI! Bộ điều hợp điện thoại thông minh WiFi cho Android và iOS
Iridi ĐI! tạo kết nối toàn cầu đáng tin cậy đầu tiên cho liên lạc thoại và dữ liệu trên điện thoại thông minh của bạn hoặc tối đa 5 thiết bị di động. Đừng lo lắng. Không có phí chuyển vùng. Chỉ cần kết nối và liên lạc mọi lúc mọi nơi, bất cứ khi nào bạn cần, với các thiết bị mà bạn sử dụng hàng ngày.
Đưa thông tin liên lạc cá nhân đi xa hơn
Iridi ĐI! không giống như bất cứ điều gì thế giới đã thấy trước đây. Được hỗ trợ bởi mạng phủ sóng xa nhất thế giới, thiết bị nhỏ gọn, chắc chắn và di động này mở rộng đáng kể khả năng của bất kỳ điện thoại thông minh, máy tính xách tay hoặc máy tính bảng nào bằng cách tạo điểm truy cập Wi-Fi được vệ tinh hỗ trợ ở bất kỳ đâu trên hành tinh.
Chuyển đổi điện thoại thông minh của bạn
Iridi ĐI! ngay lập tức biến thiết bị đáng tin cậy của bạn thành một cường quốc truyền thông toàn cầu. Dành cho những người leo núi của công ty và những chiến binh cuối tuần, cá nhân, doanh nghiệp hoặc chính phủ, cho bất kỳ ai đang di chuyển, ở ngoài phạm vi hoặc ngoài lưới bằng đường bộ hoặc trên biển Iridium GO! cho phép khả năng thoại và dữ liệu đáng tin cậy cho điện thoại thông minh của bạn hoặc tối đa 5 thiết bị di động.
Một cuộc cách mạng truyền thông cá nhân
Giản dị
Iridi ĐI! cho phép kết nối vệ tinh cho các thiết bị di động của bạn khi mạng mặt đất không thể. Chỉ cần lật ăng-ten tích hợp lên và thiết bị chạy bằng pin sẽ kết nối nhanh chóng và tự động với chòm sao vệ tinh Iridium LEO để tạo điểm phát sóng Wi-Fi ở mọi nơi trong bán kính khoảng 30,5 mét (100 foot). Bạn có thể dễ dàng kết nối và vận hành nhiều thiết bị trong khu vực này bằng Iridium GO! đăng kí.
Linh hoạt
Iridi ĐI! hỗ trợ đầy đủ các thông tin liên lạc toàn cầu, bao gồm:
di động
Bạn có thể dùng Iridium GO! bất cứ đâu. Nó đủ nhỏ để vừa trong túi của bạn và, giống như các thiết bị Iridi khác, đủ bền để chịu được mưa, cát, bụi và sử dụng trong môi trường khắc nghiệt. Nó có thể được mang theo, dễ dàng cất gọn trong ba lô của bạn hoặc gắn trên xe, máy bay và thuyền cho các ứng dụng di động.
Sáng tạo
Kết hợp những gì tốt nhất mà cả vệ tinh và điện thoại di động mang lại, Iridium GO! là thiết bị đầu tiên trong danh mục thiết bị kết nối vệ tinh cá nhân hoàn toàn mới. Đây cũng là một nền tảng phát triển mạnh mẽ được tối ưu hóa cho các đối tác của Iridium để xây dựng các ứng dụng, mở rộng khả năng giao tiếp hơn nữa ở các địa điểm xa xôi.
Có thể chi trả
Iridi ĐI! là một giải pháp giá cả phải chăng cho kết nối toàn cầu thực sự. Nó tận dụng và mở rộng các thiết bị đáng tin cậy hiện có của bạn, tương thích với hệ điều hành Apple và Android, đồng thời loại bỏ phí chuyển vùng. Nó cho phép kết nối được chia sẻ giữa nhiều người dùng và được hỗ trợ bởi các gói giá cả phải chăng giúp giữ cho chi phí thoại và dữ liệu hợp lý.
Các thiết bị di động của bạn giờ đây sẽ hoạt động ở mọi nơi trên hành tinh
|
Specifications
| NGƯỜI MẪU | GO! |
|---|---|
| PHẦN # | AHKT1301 |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE, IRIDIUM GO! |
| LOẠI SỬ DỤNG | PORTABLE |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| THỜI GIAN NÓI | UP TO 5.5 HOURS |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 15.5 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 114 mm (4.5") |
| CHIỀU RỘNG | 83 mm (3.25") |
| CHIỀU SÂU | 32 mm (1.25") |
| CÂN NẶNG | 304 grams (10.72 oz) |
Bản đồ phủ sóng toàn cầu Iridium

Iridium là nhà cung cấp duy nhất các giải pháp thoại và dữ liệu vệ tinh thực sự toàn cầu với phạm vi phủ sóng toàn bộ trái đất (bao gồm đại dương, đường hàng không và Vùng Cực). Điện thoại Iridium cung cấp các dịch vụ liên lạc thiết yếu đến và từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức liên lạc nào khác.
Support
Chương trình cơ sở Iridium GO!®
Tải xuống GO mới nhất! Iridi (1.5.2)
ĐI! Iridi 1.5.2
và hướng dẫn cập nhật firmware




