Ăng ten Omni thụ động cho Iridi (+GPS) (65800)
calcActive())">
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- SCAN ANTENNA
- PHẦN #:
- 65800
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Scan-Active-Marine-65800
0,00 US$
Ăng ten Omni thụ động cho Iridi (+GPS) (65800)
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT ĐIỆN: | |
|---|---|
| TẦN SỐ | 1616 - 1626,5 MHz, 1575,42 MHz (Băng tần L) |
| HỆ THỐNG VỆ TINH | Iridi, GPS |
| TRỞ LỰC | 50 ôm |
| PHÂN CỰC | RHCP (SAT) |
| HỆ SỐ TRỤC | < 6dB |
| NHẬN ĐƯỢC | 2dBic |
| VSWR | < 2,0 |
| THU NHẬP LNA | 25 dB (GPS) |
| HÌNH ẢNH TIẾNG ỒN | 1,2 dB (GPS) |
| CUNG CẤP HIỆU ĐIỆN THẾ | 3,0 - 5,5 V DC (GPS) |
| MỨC TIÊU THỤ HIỆN TẠI, TRUNG BÌNH | 20mA |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CƠ: | |
|---|---|
| MÀU | trắng bóng |
| CHIỀU CAO | 111 mm |
| ĐƯỜNG KÍNH | 94 mm |
| TRỌNG LƯỢNG | 300g |
| GẮN | 1" ren (Mỹ)(1"-14NF) |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25C đến +55C |
| NHIỆT ĐỘ KHẢO SÁT | -40C đến +80C |
| KẾT NỐI 1 | TNC (f) (SAT) |
| KẾT NỐI 2 | SMA (f) (GPS) |
| CÁP | Không bao gồm |
| NƠI LẮP | Trên cột sử dụng giá đỡ |
| BẢO VỆ SỰ XÂM NHẬP | IP66 |
| RUNG | IEC60945 |
| THÔNG TIN ĐẶT HÀNG: | |
|---|---|
| PHẦN SỐ. | 65800 |
Specifications
| PHẦN # | 65800 |
|---|---|
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| THƯƠNG HIỆU | SCAN ANTENNA |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | GPS, PASSIVE |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | IRIDIUM CERTIFIED |
| HEIGHT | 111 millimètres |
| DIAMETER | increased by 94 million rubles. |
| CÂN NẶNG | 320 grammes |
Write a Review