Thuraya IP + Modem vệ tinh băng thông rộng di động
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- THURAYA
- NGƯỜI MẪU:
- IP+
- PHẦN #:
- 9104
- ORIGIN:
- Hoa Kỳ
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thuraya-IP-Plus-Modem
Cung cấp tốc độ IP nhanh nhất từ một thiết bị đầu cuối có kích thước như vậy, Thuraya IP+ được thiết kế để hỗ trợ một loạt các ứng dụng quan trọng. Có tính di động cao, Thuraya IP+ có thể dễ dàng triển khai từ ba lô sang băng thông rộng chỉ trong vài giây, cho phép bạn tận dụng khả năng truy cập băng thông rộng đáng tin cậy từ các địa điểm được bao phủ bởi mạng vệ tinh rộng lớn của Thuraya.
Công việc. E-mail. Lướt sóng. Ứng dụng trò chuyện. Facebook. Bất cứ nơi nào.
Khả năng IP tốc độ cao của Thuraya IP+ cho phép người dùng truy cập mạng công ty và kết nối với đồng nghiệp, gia đình và bạn bè qua email, mạng xã hội và các ứng dụng VoIP, mọi lúc, mọi nơi họ cần.
Specifications
| GIAO HÀNG TỪ | DUBAI, UAE |
|---|---|
| NGƯỜI MẪU | IP+ |
| PHẦN # | 9104 |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| MANUFACTURER | HUGHES |
| THƯƠNG HIỆU | THURAYA |
| MẠNG | THURAYA |
| DỊCH VỤ | THURAYA IP |
| LOẠI SỬ DỤNG | PORTABLE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | TERMINAL |
| INGRESS PROTECTION | IP 55 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | INTERNET, EMAIL |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| Chòm sao | 2 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 216 mm (8.5") |
| CHIỀU RỘNG | 216 mm (8.5") |
| CHIỀU SÂU | 45 mm |
| CÂN NẶNG | 1.4 kg (3.1 lbs) |
Thuraya IP+ Bản đồ vùng phủ sóng

Mạng vệ tinh mạnh mẽ của Thuraya cung cấp vùng phủ sóng ở những địa điểm xa xôi nhất, đảm bảo liên lạc vệ tinh không tắc nghẽn để giúp bạn luôn kết nối. Từ thiết kế vệ tinh sáng tạo đến độ tin cậy của từng thiết bị và phụ kiện Thuraya, chúng tôi cung cấp giải pháp liên lạc vệ tinh vượt trội thực sự vượt ra ngoài ranh giới của các hệ thống trên mặt đất và mạng di động.
Mạng Thuraya không bao phủ Bắc hoặc Nam Mỹ.