Điện thoại vệ tinh Thuraya XT-LITE
Out of stock
- THƯƠNG HIỆU:
- THURAYA
- NGƯỜI MẪU:
- XT LITE
- ORIGIN:
- Hàn Quốc
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- CURRENTLY UNAVAILABLE
- SKU:
- Thuraya-XT-LITE-Sat-Phone
- Buy 2 for 587,95 US$ each and save 2%
- Buy 5 for 575,95 US$ each and save 4%
- Buy 10 for 569,95 US$ each and save 5%
- Buy 20 for 563,95 US$ each and save 6%
- Buy 50 for 557,95 US$ each and save 7%
- Buy 100 for 551,95 US$ each and save 8%
Điện thoại vệ tinh Thuraya XT-LITE
Thuraya XT-LITE cung cấp khả năng kết nối điện thoại vệ tinh đáng tin cậy với giá trị cạnh tranh nhất. Nó được thiết kế cho những người dùng quan tâm đến chi phí, những người cần duy trì kết nối an toàn mà không ảnh hưởng đến kết nối rõ ràng và không bị gián đoạn. Nó rất dễ sử dụng. Bạn có thể gọi điện thoại và gửi tin nhắn SMS ở chế độ vệ tinh, cho dù bạn đang băng qua sa mạc, chèo thuyền trên biển hay leo núi.
Cuộc gọi và tin nhắn văn bản ở chế độ vệ tinh
Thực hiện cuộc gọi và gửi tin nhắn SMS ở chế độ vệ tinh bất cứ khi nào không có mạng mặt đất. Ăng-ten đa hướng tiên tiến đảm bảo liên lạc không bị gián đoạn, cung cấp chức năng đàm thoại liền mạch cho các cuộc gọi khi đang di chuyển.
Tuổi thọ pin lâu dài
Thuraya XT-LITE cho phép liên lạc đáng tin cậy với pin lâu dài cung cấp thời gian đàm thoại lên đến sáu giờ và thời gian chờ lên đến 80 giờ.
Dễ sử dụng
Chỉ cần sạc điện thoại của bạn và đảm bảo rằng thẻ SIM của bạn đang hoạt động. Nó đơn giản mà. Sau đó, bạn có thể lập trình Thuraya XT-LITE sang một trong 13 ngôn ngữ có sẵn (Tiếng Trung giản thể có sẵn dưới dạng phần sụn riêng biệt).
Được hỗ trợ bởi mạng vệ tinh mạnh mẽ và mạnh mẽ nhất
Mạng lưới vệ tinh của Thuraya nổi tiếng vì có vùng phủ sóng vệ tinh đáng tin cậy nhất, bao gồm khoảng 160 quốc gia hoặc hai phần ba thế giới. Thuraya XT-LITE cho phép bạn nhận thông báo cuộc gọi ngay cả khi ăng-ten vệ tinh được cất gọn, giúp bạn luôn kết nối.
Các tính năng bổ sung bao gồm: Sổ địa chỉ, báo thức, máy tính, lịch, nhật ký cuộc gọi, cuộc gọi hội nghị, nhóm liên lạc, quay số nhanh, đồng hồ bấm giờ và giờ thế giới.
Specifications
| UPC | 8809260440173 |
|---|---|
| GIAO HÀNG TỪ | DUBAI, UAE |
| NGƯỜI MẪU | XT LITE |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | EUROPE, AFRICA, ASIA, AUSTRALIA |
| THƯƠNG HIỆU | THURAYA |
| MẠNG | THURAYA |
| DỊCH VỤ | THURAYA VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | CẦM TAY |
| LOẠI PHỤ KIỆN | HANDSET |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | N/A |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH, ARABIC, FARSI, FRENCH, GERMAN, HINDI, ITALIAN, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH, TURKISH, URDU |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING |
| Chòm sao | 2 VỆ TINH |
| THỜI GIAN NÓI | UP TO 6 HOURS |
| THỜI GIAN CHỜ | UP TO 80 HOURS |
| CHIỀU DÀI | 128 mm (5.04") |
| CHIỀU RỘNG | 53 mm (2.09") |
| CHIỀU SÂU | 27 mm (1.06") |
| CÂN NẶNG | 186 grams (6.56 oz) |
Bản đồ phủ sóng Thuraya XT-Lite

Mạng vệ tinh mạnh mẽ của Thuraya cung cấp vùng phủ sóng ở những địa điểm xa xôi nhất, đảm bảo liên lạc vệ tinh không tắc nghẽn để giúp bạn luôn kết nối. Từ thiết kế vệ tinh sáng tạo đến độ tin cậy của từng thiết bị và phụ kiện Thuraya, chúng tôi cung cấp giải pháp liên lạc vệ tinh vượt trội thực sự vượt ra ngoài ranh giới của các hệ thống trên mặt đất và mạng di động.
Mạng Thuraya không bao phủ Bắc hoặc Nam Mỹ.