Beam IntelliDOCK 9555 - Bluetooth Docking Station (9555ID)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- 9555ID
- ORIGIN:
- China
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-IntelliDOCK-9555-Docking
Ang Iridium 9555 handset ay ligtas na nakalagay sa IntelliDOCK, na may kasamang Bluetooth, USB data port, nakabuilt-in na ringer, pagsingil ng telepono at pinagsamang antena, koneksyon ng data at kuryente, na ginagawang posible na panatilihing nakakonekta ang lahat ng antena cables at kuryente sa docking station, handa para sa paggamit. Ang Iridium 9555 handset ay madaling ipasok at alisin sa pamamagitan ng pagpindot ng isang button sa itaas ng IntelliDOCK na ginagawang napakadaling alisin ang 9555 anumang oras na may kapayapaan ng isip na alam na ito ay palaging ganap na naka-charge.
Sinusuportahan din ng IntelliDOCK ang paggamit ng isang opsyonal na compact Beam Privacy Handset na maaaring ilagay sa tabi ng IntelliDOCK para sa karagdagang kaginhawaan kung kinakailangan.
Specifications
| BAHAGI # | 9555ID |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| OPERATING TEMPERATURE | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9555 |
| MGA TAMPOK | PHONE, NARROWBAND, BLUETOOTH |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED, RoHS, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| HABA | 20 cm (7.9") |
| LAWAK | 7.5 cm (3") |
| LALIM | 6.5 cm (2.6") |
| TIMBANG | 0.32 kg (1.3 lb) |
Feature
Beam IntelliDOCK 9555 - Bluetooth Docking Station (9555ID)
INTELLIDOCK CRADLE
• Securely holds 9555 handset
• Robust design and construction
• Charges 9555 handset ready for use
• Integrated antenna connection
• Handset always charged ready for use
INTEGRATED BLUETOOTH®
• Bluetooth® in-built in cradle
• Supports Bluetooth® Voice Accessories
• Convenient hands-free calling
IN-BUILT RINGER
• In-built ringer for enhanced ring indication VOICE, DATA, SMS, SBD
• Supports all Iridium voice, data, SMS and SBD services
• Access to prepaid, post paid & crew calling
• Bluetooth® & USB data connectivity
PRIVACY HANDSET
• Supports optional Beam privacy handset
• Auto sensing answer/hang-up intelligence
INSTALLATION
• Supports 9 - 32V DC power input
• Flexible installation via universal mount, also suitable for wall mounting
• Optional 110 - 240V AC plug pack available
QUALITY
• Professional industrial design
• 2 years peace of mind, replacement guarantee
• 100% factory tested
• Full certified, Iridium approved, RoHS, CE, IEC60945
What's included
In the Box:
Beam IntelliDOCK 9555
Ram-mount na bakal na bracket
Interface at mga kable ng kuryente
Manwal ng Gumagamit
Manwal ng Pag-install