Beam PotsDOCK 9555 - RJ11 / POTS at Tracking Docking Station (9555PD)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- MODELO:
- POTSDOCK 9555
- BAHAGI #:
- 9555PD
- ORIGIN:
- China
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Beam-PotsDOCK-9555
Ang PotsDOCK ay mayroon ding inbuilt na Bluetooth module para sa voice connectivity kasama ng isang matalinong pagsubaybay at alerto na sistema ng pag-uulat na gumagamit ng inbuilt na GPS engine ng PotsDOCK. Maaaring i-configure ang module ng alerto at pagsubaybay upang suportahan ang pana-panahong pagboto o pag-uulat ng alertong pang-emergency.
Ang Iridium 9555 na handset ay ligtas na umaangkop sa docking station, na nagtatampok ng inbuilt na Bluetooth, USB data, phone charging at integrated antenna, data at power connection na ginagawang posible na panatilihing permanenteng nakakonekta ang lahat ng antenna cable at power sa dock para magamit. Ang Iridium 9555 handset ay madaling maipasok at maalis sa pamamagitan ng pagpindot ng isang buton sa tuktok ng PotsDOCK na ginagawang napakadaling tanggalin ang 9555 anumang oras nang may kapanatagan dahil alam na ito ay palaging ganap na naka-charge.
Sinusuportahan din ng PotsDOCK ang paggamit ng isang opsyonal na compact Beam Privacy Handset na matatagpuan sa tabi ng PotsDOCK para sa karagdagang kaginhawahan kung kinakailangan.
Specifications
| MODELO | POTSDOCK 9555 |
|---|---|
| BAHAGI # | 9555PD |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| OPERATING TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9555 |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| HABA | 200 mm |
| LAWAK | 75 mm (3.0") |
| LALIM | 65 mm (2.7") |
| TIMBANG | 0.32 kg |
Feature
• Slim line compact na pag-install
• Pinagsamang Bluetooth na pagkakakonekta
• RJ11/POTS interface
• May kakayahang Voice, SMS, SBD at Circuit Switched Data
• Inbuilt na pagsubaybay at SOS
• USB data interface
• RS232 D9 Serial Interface
• Accessory/Ignition sense
• 9-32V DC power input
• TNC at SMA para sa GPS
• Buong certified, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• 2 taong pagkukumpuni o pagpapalit ng warranty