Beam SatDOCK-G 9555 Hands-free Vehicle Docking Station (9555SDG)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- 9555SDG
- ORIGIN:
- China
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-SatDock-9555SD-G-Iridium
Ang Iridium 9555 satellite handset, ay ligtas na nakalagay sa Dock na compact sa disenyo, hindi katulad ng iba pang tradisyonal na docking kits na nangangailangan ng isa pang panlabas na kahon para sa pag-install, ang Beam SatDOCK ay lahat ay nakapaloob sa isang compact na Dock. Ang iba pang mga tampok ay kinabibilangan ng pag-charge ng telepono, nakabuilt na Bluetooth, USB data, nakabuilt na ringer at pinapayagan ang antenna at power na permanenteng nakakabit sa Dock na handa para sa paggamit. Ang Iridium 9555 handset ay madaling ipasok at alisin sa pamamagitan ng pagpindot ng isang button sa itaas ng dock na ginagawang napakadaling gamitin kahit malayo sa Dock kapag kinakailangan.
Sinusuportahan din ng SatDOCK ang paggamit ng isang opsyonal na active privacy handset o ang fully featured intelligent handset, RST970 na madali at simpleng idinadagdag sa SatDOCK.
Nagbibigay ang SatDOCK ng kakayahang gamitin ang iyong handheld satellite telephone upang suportahan ang paggamit ng kagamitan para sa malawak na iba't ibang aplikasyon. Mayroon itong nakabuilt na Bluetooth module para sa voice connectivity kasama ang isang intelligent tracking at alert reporting system na gumagamit ng nakabuilt na GPS engine ng SatDOCK. Ang alert & tracking module ay maaaring i-configure upang suportahan ang periodic polling o emergency alert reporting.
SatDOCK Cradle
. Matibay na disenyo at konstruksyon
. Nagcha-charge ng 9555 handset handa para sa paggamit
. Integrated power & antenna connection
. Integrated USB connectivity
Handsfree Mode
. Full duplex technology
. Superior voice quality
Tracking / GPS
. Periodic position reports o remotely polled
. Nakabuilt na GPS engine
. Interfaces to Beam?s LeoTRAK-Online
. Compatible sa iba pang tracking applications
Panic / Alerts
. Opsyon ng karagdagang wired alert buttons
Integrated Bluetooth
Nakabuilt na Ringer
Voice, Data, SMS, SBD
Privacy & Intelligent Handset
. Auto sensing answer/hang-up intelligence
. Lumilipat sa pagitan ng handset at hands-free modes
Installation
. Flexible installation sa pamamagitan ng universal mount, angkop din para sa wall mounting
. Antenna, microphone at speaker na naka-install sa maginhawang lokasyon
. Pinapayagan ang semi-permanent installation
Quality
. 100% factory tested
. Compliance: Iridium, RoHS, CE, IEC60945
Specifications
| BAHAGI # | 9555SDG |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | 100% GLOBAL |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | IRIDIUM |
| SERBISYO | IRIDIUM VOICE |
| URI NG GAMITIN | AVIATION, MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | DOCKING STATION |
| OPERATING TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE SA | IRIDIUM 9555 |
| MGA TAMPOK | PHONE, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| MGA SERTIPIKASYON | IRIDIUM CERTIFIED, CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| KONSTELLASYON | 66 SATELLITE |
| HABA | 200 mm (7.9") |
| LAWAK | 75 mm (3.0") |
| LALIM | 65 mm (2.7") |
| TIMBANG | 0.37 kg (0.7 lb) |
Feature
Beam SatDOCK-G 9555 Mga Tampok:
• Slim line compact installation
• Integrated Bluetooth connectivity
• Hands-free insatllation
• Privacy Handset options
• Voice, SMS, SBD at Circuit Switched Data capable
• Tracking at SOS
• USB data interface
• RS232 D9 Serial Interface
• Accessory / Ignition sense
• Full certified, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• 2 taon na warranty sa pagkukumpuni o pagpapalit