Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- ISD720
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD720
Beam IsatDock Transport Bolt Aktibong Antena (ISD720)
Ang antena ay dinisenyo upang payagan ang pahalang o patayong pagpasok para sa mga kable ng antena upang magbigay ng kaunting kakayahang umangkop sa pag-install. Ang ISD720 ay gumagana sa lahat ng Beam Inmarsat IsatDock at Oceana terminal ngunit dapat lamang gamitin kasama ang mga kable ng ACTIVE antenna na sertipikado ng Beam.
Specifications
| BAHAGI # | ISD720 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT VOICE |
| URI NG GAMITIN | FIXED, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| OPERATING TEMPERATURE | -40°C to 70°C |
| COMPATIBLE SA | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HABA | 146 mm (5.75") |
| LAWAK | ["146 mm (5.75\")"] |
| LALIM | 75 mm (2.95") |
| TIMBANG | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• Inmarsat naaprubahan ng uri
• Mataas na kalidad na enclosure
• Aktibong antena
• Bolt mounting
• SMA/SMA
• Mababang profile
• Omni directional
• 12 buwan na warranty sa pagkumpuni o pagpapalit