Beam IsatDock Transport Magnetic Active Antenna (ISD715)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- ISD715
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD715
Beam IsatDock Transport Magnetic Active Antenna (ISD715)
Ang IsatDock ISD715 Transport Magnetic Active Antenna ay dinisenyo para sa mga aplikasyon sa transportasyon / nakabase sa lupa. Dinisenyo upang gumana sa Beam Communications IsatDocks at mga aplikasyon sa pagsubaybay tulad ng LeoTRAK-Online.
Sa Magnetic mount, ang antena ay napakadaling i-install at ilipat mula sa isang asset patungo sa isa pang asset at hindi nangangailangan ng anumang butas na butasin para sa pag-install. Ang koneksyon ng antena cable ay protektado mula sa kapaligiran gamit ang panlabas na enclosure nito.
Specifications
| BAHAGI # | ISD715 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT VOICE |
| URI NG GAMITIN | FIXED, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| OPERATING TEMPERATURE | -40°C to 70°C |
| COMPATIBLE SA | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HABA | 142 mm (5.6") |
| LAWAK | 142 mm (5.6") |
| LALIM | 207 mm (8.15") |
| TIMBANG | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• Inmarsat naaprubahan ng uri
• Mataas na kalidad na enclosure
• Aktibong antena
• Magnetic mounting
• SMA/SMA
• Mababang profile
• Omni directional
• 12 buwan na warranty sa pagkukumpuni o pagpapalit