Inmarsat Beam Mast / Pole Marine Active Antenna (ISD710)
In stock
- TATAK:
- BEAM
- BAHAGI #:
- ISD710
- ORIGIN:
- Estados Unidos
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Inmarsat-Beam-Oceana-ISD710
Inmarsat Beam Mast / Pole Marine Active Antenna (ISD710)
Ang mga koneksyon ng antenna (GSPS at GPS) ay protektado mula sa kapaligiran kasama ang solidong bracket nito na nakakabit sa antenna. Ang pole mount system ay idinisenyo upang ang mga cable ay maaaring i-thread sa isang PVC pole at pagkatapos ay nakakabit sa antenna nang direkta na pinapanatili ang mga cable at ang connector na protektado mula sa kapaligiran. Gumagana ang ISD710 sa lahat ng mga terminal ng Beam Inmarsat IsatDock at Oceana, gayunpaman DAPAT lamang gamitin sa mga sertipikadong Beam na ACTIVE antenna cable.
Specifications
| BAHAGI # | ISD710 |
|---|---|
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE PHONE |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | BEAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT VOICE |
| URI NG GAMITIN | FIXED, MARITIME, SASAKYAN |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| OPERATING TEMPERATURE | -40°C to 70°C |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | ACTIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HABA | 207 mm (8.15") |
| DIAMETER | 142 mm (5,60 metros) |
| TIMBANG | 0.87 kg (1.92 lbs) |
Feature
Mga Tampok ng Beam ISD710
• Naaprubahan ang uri ng Inmarsat
• Mataas na kalidad ng marine enclosure
• Aktibong antenna
• Pag-mount ng poste / palo
• SMA/SMA
• Omni direksyon
• 12 buwang pagkukumpuni o pagpapalit ng warranty