Cobham Explorer 510 BGAN Land Portable Satellite Internet Terminal (403711A-00500)
In stock
- TATAK:
- COBHAM
- MODELO:
- BGAN EXPLORER 510
- BAHAGI #:
- 403711A-00500
- ORIGIN:
- Cambodia
- Warranty:
- 12 BUWAN
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-BGAN-Explorer-510
Isang bagong paraan para kumonekta
Ultra-portable
Maaasahang koneksyon
Specifications
| MODELO | BGAN EXPLORER 510 |
|---|---|
| BAHAGI # | 403711A-00500 |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE INTERNET |
| LUGAR NG PAGGAMIT | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| TATAK | COBHAM |
| NETWORK | INMARSAT |
| SERBISYO | INMARSAT BGAN |
| URI NG GAMITIN | FIXED, PORTABLE |
| URI NG ACCESSORY | TERMINAL |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 80°C (-13°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | USB, WI-FI |
| BILIS NG DATA | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| MGA SUPPORTED NA WIKA | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| DALAS | L BAND (1-2 GHz) |
| MGA TAMPOK | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING |
| MGA SERTIPIKASYON | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC, IC, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| KONSTELLASYON | 3 SATELLITE |
| STANDBY TIME | 24 HOURS |
| HABA | 202 mm (7.8") |
| LAWAK | 202 mm (7.8") |
| LALIM | 51.8 mm (2") |
| TIMBANG | 1.4 kg (3.1 lbs) |
What's included
• EXPLORER 510 terminal
• Built-in na Rechargeable Lithium Ion na Baterya
• EXPLORER Softbag
• USB to Ethernet Converter Cable
• 100-240VAC Power Supply
• Multi-Languge Quick Start Quide
• Multi-language webserver at naka-embed na manual (ENG, FR, DE, ES, RU, JP at CN)
Mapa ng Saklaw ng Inmarsat BGAN

Inilalarawan ng mapa na ito ang mga inaasahan ng Inmarsat sa saklaw kasunod ng komersyal na pagpapakilala ng ikaapat na rehiyon ng L-Band ng Inmarsat. Hindi ito kumakatawan sa isang garantiya ng serbisyo. Ang pagkakaroon ng serbisyo sa gilid ng saklaw na mga lugar ay nagbabago depende sa iba't ibang kundisyon.