Intellian t130Q 3-axis Global System na may 125cm (49.2 pulgada) Reflector at Universal Quad LNB (T3-131AQS)
In stock
- TATAK:
- INTELLIAN
- MODELO:
- t130Q
- BAHAGI #:
- T3-131AQS
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-t130-System-T2-1317S
Intellian t130 Marine Satellite TV System (T2-1317S)
Para sa mga namamahala ng mas malalaking fleet, ang t110W / t110Q ay maaaring i-network sa anumang onboard, Intellian-built satellite communications system (VSAT o FleetBroadband) upang payagan ang malayuang pag-access at pamamahala sa pamamagitan ng Aptus Web saanman matatagpuan ang barko sa buong mundo.
Gamit ang Wi-Fi capable ACU nito, ang mga user ay maaaring kumonekta nang wireless sa t110W / t110Q gamit ang Aptus PC o Aptus Mobile, isang iOS Mobile Application na available para sa libreng pag-download sa pamamagitan ng App Store. Nag-aalok ang Aptus sa mga user ng instant diagnostics, performance logging function, at one touch update sa firmware ng antenna at sa Global Satellite Library, na tinitiyak na ang antenna ay naghahatid ng pinakamataas na performance sa lahat ng oras.
Walang Kapantay na Pagganap ng Satellite sa Dagat
Hindi madaling maghanap ng satellite na 22,000 milya ang layo, ngunit salamat sa teknolohiya ng Wide Range Search ng Intellian, ang aming mga antenna ay naghahanap sa mas malawak na hanay at nakakandado sa isang signal sa loob ng ilang segundo – apat hanggang limang beses na mas mabilis kaysa sa mga karaniwang antenna.
Ang paghawak sa signal na iyon habang tumatakbo o kapag gumagalaw ang bangka ay isa pang dahilan para piliin ang Intellian. Gumagamit ang aming patented na Dynamic Beam Tilting (DBT) na teknolohiya ng matalino, real time beam analysis upang mapanatili ang pinakamalakas na signal kahit na ang sasakyang pandagat ay naglalayag sa napakabilis o hindi magandang panahon. Binabawasan din nito ang pangangailangan para sa patuloy na pagsasaayos ng pinggan, na binabawasan ang pangkalahatang pagkasira at pagkasira sa antenna.
Specifications
| MODELO | t130Q |
|---|---|
| BAHAGI # | T3-131AQS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE TV |
| TATAK | INTELLIAN |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| DALAS | Ku BAND |
| MGA SERTIPIKASYON | CE COMPLIANCE, FCC |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |