Intellian t130W 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 125cm (49.2") Dish at WorldView LNB (T3-131AWS)
Out of stock
- TATAK:
- INTELLIAN
- MODELO:
- t130W
- BAHAGI #:
- T3-131AWS
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-t130W-Syst-T2-1317W2
Intellian t130W 3-axis Global Marine Satellite TV System w/ 125cm (49.2") Dish at WorldView LNB (T2-1317W2)
Ang Intellian's t130W ay angkop na angkop upang matugunan ang mga pangangailangan ng mas malalaking yate, workboat at komersyal na sasakyang-dagat na 80' pataas. Sa 3-axis stabilization, malawak na hanay ng elevation at walang limitasyong azimuth na walang cable un-wrap, ang mga antenna na ito ay kayang tumanggap kahit na tumatakbo malapit sa ekwador o sa Polar Regions. Ang mga ito ay idinisenyo, ginawa at nasubok upang mapaglabanan ang pinaka masungit na dagat at kondisyon ng panahon.
Intellian WorldView LNB - Ang nag-iisang antenna system na binuo para tanggapin ang mundo
Dinisenyo at ginawa ng in-house engineering ng Intellian, ang eksklusibong Intellian WorldView LNB module ay nag-aalok ng tuluy-tuloy na paglipat sa pagitan ng circular polarized programming sa North, Central at South America, at linear polarized programming gamit ang Universal Quad LNB sa Europe, Middle East, at Asia Pacific kasama ang built-in na Auto Skew Angle Control system.
I-enjoy ang Seamless Global Satellite TV Reception
Sa kakayahang makatanggap ng multi-band at multi-polarization satellite TV services sa buong mundo, hindi na kailangan ng mga boater na manu-manong i-switch out ang LNB sa loob ng antenna dome kapag tumawid ang barko sa ibang satellite TV service region. Tangkilikin ang walang patid na pagtanggap ng satellite TV programming halos kahit saan ka pumunta gamit ang Intellian WorldView LNB.
Specifications
| MODELO | t130W |
|---|---|
| BAHAGI # | T3-131AWS |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE TV |
| LUGAR NG PAGGAMIT | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| TATAK | INTELLIAN |
| NETWORK | DIRECTV, DISH NETWORK |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| LAKI NG ANTENNA | 125 cm (49.2 inch) |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| TIMBANG | 117 kg (258 lb) |
| RADOME HEIGHT | 165.0 cm (65 inch) |
| RADOME DIAMETER | 169 cm (66.5 inch) |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |