Intellian t240CK 3-axis C-Ku Dual Band Global System na may 240cm (94.5inch) Reflector at WorldView LNB Gen 2 (T3-246AC)
In stock
- TATAK:
- INTELLIAN
- MODELO:
- t240CK
- BAHAGI #:
- T3-246AC
- ORIGIN:
- Timog Korea
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- ALLOW 8 TO 12 WEEKS FOR DELIVERY
- SKU:
- Intellian-t240CK-TV-System
Intellian t240CK 3-axis Global Marine Satellite TV System
Ang t240CK ay ang unang antenna sa mundo na may kakayahang tumanggap ng parehong mga serbisyo ng HD at SD satellite TV sa C-band at Ku-band nang sabay-sabay mula sa parehong satellite. Ang multi-band at multi-polarization ng Intellian na WorldView LNB ay nagbibigay-daan sa mga user na walang putol na tumutok sa anumang serbisyo ng satellite TV sa buong mundo sa pamamagitan lamang ng pagpindot ng isang buton sa tuwing tatawid ang sasakyang pandagat sa ibang rehiyon ng serbisyo ng satellite.
Handa na ang hibla
Ikinokonekta ng Intellian FiberLink module ang antenna sa mga unit sa ibaba ng deck gamit ang isang solong, lossless fiber optic cable, na maaaring tumakbo hanggang 2000 M, na lubos na nagpapasimple sa pag-install ng shipboard. Sa maraming RF output mula sa lower deck multi-switch, parehong C- at Ku-Band receiver ay maaaring konektado, na nagbibigay ng isang walang putol na karanasan ng user sa mga onboard na bisita at crew.
Remote Management Solution
Ang t240CK ay maaaring ma-access, masubaybayan at kontrolin mula sa anumang lokasyon sa mundo sa pamamagitan ng pag-access sa built-in na Aptus Web software ng ACU, na nagbibigay-daan sa mga integrator na magsagawa ng mga nakagawiang aktibidad sa pagpapanatili bilang isang pinamamahalaang serbisyo. Kasama sa mga function na ito ang mga upgrade ng firmware, pagsubaybay sa mga parameter ng pagsubaybay, pag-log ng data ng pagganap, at mga diagnostic ng system at higit pa.
Specifications
| MODELO | t240CK |
|---|---|
| BAHAGI # | T3-246AC |
| URI NG PRODUKTO | SATELLITE TV |
| LUGAR NG PAGGAMIT | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| TATAK | INTELLIAN |
| NETWORK | DIRECTV, DISH NETWORK |
| URI NG GAMITIN | MARITIME |
| URI NG ACCESSORY | ANTENNA |
| LAKI NG ANTENNA | 240 cm (94 inch) |
| OPERATING TEMPERATURE | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| DALAS | Ku BAND, C BAND (4-8 GHz) |
| TIMBANG | 630 kg (1389 lb) A/C |
| RADOME HEIGHT | 353.0 cm (139 inch) |
| RADOME DIAMETER | 330 cm (130 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz, C-band: 3.4 ~ 4.2 GHz |
| MINIMUM EIRP | C-band: 31 dBW, Ku-band: 35 dBW |