Beam IntelliDOCK 9555 - สถานีเชื่อมต่อ Bluetooth (9555ID)
โทรศัพท์ | แผน | ชุด | อุปกรณ์เสริม | การเช่า | การสนับสนุน" ]
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- 9555ID
- ORIGIN:
- จีน
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-IntelliDOCK-9555-Docking
โทรศัพท์ Iridium 9555 จะถูกยึดแน่นใน IntelliDOCK ซึ่งมี Bluetooth ในตัว, พอร์ตข้อมูล USB, เสียงเรียกเข้าในตัว, การชาร์จโทรศัพท์ และเสาอากาศที่รวมอยู่, การเชื่อมต่อข้อมูลและพลังงาน ทำให้สามารถเก็บสายเสาอากาศและพลังงานทั้งหมดเชื่อมต่อกับสถานีเชื่อมต่อได้ตลอดเวลา พร้อมใช้งาน โทรศัพท์ Iridium 9555 สามารถใส่และถอดออกได้ง่ายด้วยการกดปุ่มที่ด้านบนของ IntelliDOCK ทำให้สามารถถอด 9555 ได้ง่ายในทุกเวลาโดยมีความมั่นใจว่ามันจะถูกชาร์จเต็มอยู่เสมอ
IntelliDOCK ยังรองรับการใช้โทรศัพท์ Beam Privacy แบบกะทัดรัดที่สามารถวางอยู่ข้างๆ IntelliDOCK เพื่อความสะดวกเพิ่มเติมหากต้องการ.
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | 9555ID |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9555 |
| คุณสมบัติ | PHONE, NARROWBAND, BLUETOOTH |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED, RoHS, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| ความยาว | 20 cm (7.9") |
| ความกว้าง | ["7.5 ซม (3\")"] |
| ความลึก | 6.5 cm (2.6") |
| น้ำหนัก | 0.32 kg (1.3 lb) |
Feature
Beam IntelliDOCK 9555 - สถานีเชื่อมต่อ Bluetooth (9555ID)
INTELLIDOCK CRADLE
• ยึดโทรศัพท์ 9555 ได้อย่างมั่นคง
• การออกแบบและการก่อสร้างที่แข็งแกร่ง
• ชาร์จโทรศัพท์ 9555 พร้อมใช้งาน
• การเชื่อมต่อเสาอากาศในตัว
• โทรศัพท์ชาร์จอยู่เสมอพร้อมใช้งาน
INTEGRATED BLUETOOTH®
• Bluetooth® ในตัวฐาน
• รองรับอุปกรณ์เสริมเสียง Bluetooth®
• การโทรแบบแฮนด์ฟรีที่สะดวกสบาย
IN-BUILT RINGER
• เสียงเรียกเข้าที่ติดตั้งในตัวเพื่อการแจ้งเตือนที่ดีขึ้น VOICE, DATA, SMS, SBD
• รองรับบริการเสียง, ข้อมูล, SMS และ SBD ของ Iridium ทั้งหมด
• เข้าถึงการโทรแบบเติมเงิน, หลังการชำระเงิน & การโทรของลูกเรือ
• การเชื่อมต่อข้อมูล Bluetooth® & USB
PRIVACY HANDSET
• รองรับโทรศัพท์ส่วนตัว Beam แบบเลือกได้
• ระบบตรวจจับอัตโนมัติในการรับ/วางสาย
INSTALLATION
• รองรับการป้อนพลังงาน DC 9 - 32V
• การติดตั้งที่ยืดหยุ่นผ่านการติดตั้งแบบสากล เหมาะสำหรับการติดตั้งบนผนัง
• มีแพ็คปลั๊ก AC 110 - 240V แบบเลือกได้
QUALITY
• การออกแบบอุตสาหกรรมระดับมืออาชีพ
• การรับประกันความสบายใจ 2 ปี, การรับประกันการเปลี่ยน
• ทดสอบจากโรงงาน 100%
• ได้รับการรับรองเต็มรูปแบบ, ได้รับการอนุมัติจาก Iridium, RoHS, CE, IEC60945
What's included
ในกล่อง:
Beam IntelliDOCK 9555
ขายึดเหล็ก Ram-mount
สายเชื่อมต่อ & สายไฟ
คู่มือผู้ใช้
คู่มือการติดตั้ง