Beam SatDOCK-G 9555 สถานีจอดรถแบบไร้สาย (9555SDG)
โทรศัพท์ | แผน | ชุด | อุปกรณ์เสริม | การเช่า | การสนับสนุน" ]
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- 9555SDG
- ORIGIN:
- จีน
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-SatDock-9555SD-G-Iridium
โทรศัพท์ดาวเทียม Iridium 9555 จะถูกยึดอย่างแน่นหนาใน Dock ซึ่งมีการออกแบบที่กะทัดรัด แตกต่างจากชุดจอดรถแบบดั้งเดิมอื่น ๆ ที่ต้องการกล่องภายนอกสำหรับการติดตั้ง Beam SatDOCK จะรวมอยู่ใน Dock กะทัดรัดเพียงหนึ่งเดียว คุณสมบัติอื่น ๆ รวมถึงการชาร์จโทรศัพท์ Bluetooth ในตัว ข้อมูล USB โทรศัพท์เรียกเข้าในตัว และอนุญาตให้เสาอากาศและพลังงานเชื่อมต่ออย่างถาวรกับ Dock พร้อมใช้งาน โทรศัพท์ Iridium 9555 สามารถใส่และถอดออกได้ง่ายด้วยการกดปุ่มที่ด้านบนของ Dock ทำให้ใช้งานได้ง่ายเมื่ออยู่ห่างจาก Dock ตามที่ต้องการ
SatDOCK ยังรองรับการใช้โทรศัพท์ที่มีความเป็นส่วนตัวแบบแอคทีฟหรือโทรศัพท์อัจฉริยะที่มีฟีเจอร์ครบถ้วน RST970 ซึ่งสามารถเพิ่มเข้าไปใน SatDOCK ได้อย่างง่ายดาย
SatDOCK ให้ความยืดหยุ่นในการใช้โทรศัพท์ดาวเทียมแบบพกพาของคุณเพื่อรองรับการใช้งานอุปกรณ์สำหรับแอปพลิเคชันที่หลากหลาย มันมีโมดูล Bluetooth ในตัวสำหรับการเชื่อมต่อเสียง พร้อมกับระบบติดตามและรายงานการแจ้งเตือนอัจฉริยะที่ใช้ GPS ในตัวของ SatDOCK โมดูลการแจ้งเตือน & การติดตามสามารถตั้งค่าเพื่อรองรับการสำรวจระยะเวลาหรือการรายงานการแจ้งเตือนฉุกเฉิน
SatDOCK Cradle
. การออกแบบและการก่อสร้างที่แข็งแรง
. ชาร์จโทรศัพท์ 9555 พร้อมใช้งาน
. การเชื่อมต่อพลังงาน & เสาอากาศในตัว
. การเชื่อมต่อ USB ในตัว
โหมดไร้สาย
. เทคโนโลยีแบบเต็มสองทิศทาง
. คุณภาพเสียงที่เหนือกว่า
การติดตาม / GPS
. รายงานตำแหน่งตามระยะเวลาหรือสำรวจระยะไกล
. GPS ในตัว
. เชื่อมต่อกับ LeoTRAK-Online ของ Beam
. เข้ากันได้กับแอปพลิเคชันการติดตามอื่น ๆ
การแจ้งเตือน / การแจ้งเตือน
. ตัวเลือกของปุ่มแจ้งเตือนแบบมีสายเพิ่มเติม
Bluetooth ในตัว
โทรศัพท์เรียกเข้าในตัว
เสียง ข้อมูล SMS SBD
โทรศัพท์ที่มีความเป็นส่วนตัว & อัจฉริยะ
. ระบบอัจฉริยะในการตอบรับ/วางสายอัตโนมัติ
. สลับระหว่างโหมดโทรศัพท์และโหมดไร้สาย
การติดตั้ง
. การติดตั้งที่ยืดหยุ่นผ่านการติดตั้งแบบสากล เหมาะสำหรับการติดตั้งบนผนัง
. เสาอากาศ ไมโครโฟน และลำโพงติดตั้งในตำแหน่งที่สะดวก
. อนุญาตให้ติดตั้งแบบกึ่งถาวร
คุณภาพ
. ทดสอบจากโรงงาน 100%
. การปฏิบัติตาม: Iridium, RoHS, CE, IEC60945
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | 9555SDG |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | AVIATION, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9555 |
| คุณสมบัติ | PHONE, GPS, SOS, BLUETOOTH |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED, CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| ความยาว | 200 mm (7.9") |
| ความกว้าง | 75 มม (3.0") |
| ความลึก | 65 mm (2.7") |
| น้ำหนัก | 0.37 kg (0.7 lb) |
Feature
Beam SatDOCK-G 9555 คุณสมบัติ:
• การติดตั้งที่กะทัดรัดและบางเฉียบ
• การเชื่อมต่อ Bluetooth แบบรวม
• การติดตั้งแบบแฮนด์ฟรี
• ตัวเลือกโทรศัพท์ส่วนตัว
• รองรับเสียง, SMS, SBD และข้อมูลที่สลับวงจร
• การติดตามและ SOS
• อินเทอร์เฟซข้อมูล USB
• อินเทอร์เฟซอนุกรม RS232 D9
• อุปกรณ์เสริม / การตรวจจับการจุดระเบิด
• ได้รับการรับรองเต็มรูปแบบ, Iridium, RoHS, CE, IEC60945
• รับประกันการซ่อมแซมหรือเปลี่ยน 2 ปี