Beam PotsDOCK 9555 - RJ11 / POTS & Tracking Docking Station (9555PD)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- แบบอย่าง:
- POTSDOCK 9555
- ส่วนหนึ่ง #:
- 9555PD
- ORIGIN:
- จีน
- Warranty:
- 24 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Beam-PotsDOCK-9555
PotsDOCK ยังมีโมดูลบลูทูธในตัวสำหรับการเชื่อมต่อด้วยเสียง พร้อมด้วยระบบติดตามและแจ้งเตือนอัจฉริยะที่ใช้ระบบ GPS ในตัวของ PotsDOCK โมดูลการแจ้งเตือนและการติดตามสามารถกำหนดค่าให้สนับสนุนการสำรวจเป็นระยะหรือการรายงานการแจ้งเตือนฉุกเฉิน
โทรศัพท์มือถือ Iridium 9555 ติดตั้งได้อย่างปลอดภัยในแท่นวางซึ่งมี Bluetooth ในตัว, ข้อมูล USB, การชาร์จโทรศัพท์และเสาอากาศในตัว, การเชื่อมต่อข้อมูลและพลังงานทำให้สามารถเก็บสายเสาอากาศและพลังงานทั้งหมดเชื่อมต่อกับแท่นอย่างถาวรพร้อมใช้งาน โทรศัพท์มือถือ Iridium 9555 ใส่และถอดออกได้อย่างง่ายดายเพียงกดปุ่มที่ด้านบนของ PotsDOCK ทำให้ง่ายต่อการถอด 9555 ได้ทุกเมื่อด้วยความอุ่นใจเมื่อรู้ว่าเครื่องจะชาร์จเต็มอยู่เสมอ
PotsDOCK ยังรองรับการใช้ Beam Privacy Handset ขนาดกะทัดรัดที่เป็นอุปกรณ์เสริมซึ่งสามารถวางไว้ข้าง PotsDOCK เพื่อเพิ่มความสะดวกสบายหากจำเป็น
Specifications
| แบบอย่าง | POTSDOCK 9555 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | 9555PD |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | DOCKING STATION |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| เข้ากันได้กับ | IRIDIUM 9555 |
| ใบรับรอง | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| ความยาว | 200 mm |
| ความกว้าง | 75 mm (3.0") |
| ความลึก | 65 mm (2.7") |
| น้ำหนัก | 0.32 kg |
Feature
• การติดตั้งแบบกะทัดรัดแบบบาง
• การเชื่อมต่อบลูทูธในตัว
• อินเทอร์เฟซ RJ11/หม้อ
• สามารถสั่งงานด้วยเสียง, SMS, SBD และ Circuit Switched Data ได้
• การติดตามในตัวและ SOS
• อินเตอร์เฟสข้อมูล USB
• อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม RS232 D9
• อุปกรณ์เสริม/ความรู้สึกในการจุดระเบิด
• กำลังไฟฟ้าเข้า 9-32V DC
• TNC และ SMA สำหรับ GPS
• ได้รับการรับรอง Iridium, RoHS, CE, IEC60945 อย่างเต็มรูปแบบ
• รับประกันงานซ่อมหรือเปลี่ยนเครื่อง 2 ปี