Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- ISD720
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD720
Beam IsatDock Transport Bolt Active Antenna (ISD720)
เสาอากาศได้รับการออกแบบมาเพื่อให้สามารถเข้าถึงสายอากาศได้ทั้งแนวนอนและแนวตั้งเพื่อให้มีความยืดหยุ่นในการติดตั้ง ISD720 ทำงานร่วมกับ Beam Inmarsat IsatDock ทั้งหมดและเทอร์มินัล Oceana แต่ต้องใช้เฉพาะสายอากาศ ACTIVE ที่ได้รับการรับรองจาก Beam เท่านั้น
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | ISD720 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C to 70°C |
| เข้ากันได้กับ | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| ความยาว | 146 mm (5.75") |
| ความกว้าง | ["146 มม (5.75\")"] |
| ความลึก | 75 mm (2.95") |
| น้ำหนัก | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• ได้รับการอนุมัติจาก Inmarsat
• ตัวเรือนคุณภาพสูง
• เสาอากาศแบบแอคทีฟ
• การติดตั้งแบบสกรู
• SMA/SMA
• รูปทรงต่ำ
• ทิศทางรอบทิศทาง
• การรับประกันการซ่อมหรือเปลี่ยนภายใน 12 เดือน