Inmarsat Beam Mast / Pole Marine Active Antenna (ISD710)
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- ISD710
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Inmarsat-Beam-Oceana-ISD710
Inmarsat Beam Mast / Pole Marine Active Antenna (ISD710)
การเชื่อมต่อเสาอากาศ (GSPS และ GPS) ได้รับการปกป้องจากสภาพแวดล้อมด้วยตัวยึดที่แข็งแรงซึ่งติดอยู่กับเสาอากาศ ระบบยึดเสาได้รับการออกแบบมาเพื่อให้สามารถร้อยสายเคเบิลผ่านเสา PVC แล้วต่อเข้ากับเสาอากาศโดยตรง เพื่อป้องกันสายเคเบิลและขั้วต่อจากสภาพแวดล้อม ISD710 ใช้งานได้กับขั้วต่อ Beam Inmarsat IsatDock และ Oceana ทั้งหมด แต่ต้องใช้กับสายเสาอากาศ ACTIVE ที่ได้รับการรับรองจาก Beam เท่านั้น
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | ISD710 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C to 70°C |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | ACTIVE |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| ความยาว | 207 mm (8.15") |
| DIAMETER | 142 mm (5,60 metros) |
| น้ำหนัก | 0.87 kg (1.92 lbs) |
Feature
คุณสมบัติของลำแสง ISD710
• ประเภท Inmarsat ได้รับการอนุมัติ
• ตู้ทะเลคุณภาพสูง
• เสาอากาศแบบแอคทีฟ
• การติดตั้งเสา/เสา
• SMA/SMA
• รอบทิศทาง
• รับประกันงานซ่อมหรือเปลี่ยนสินค้า 12 เดือน