Beam IsatDock Transport Magnetic Active Antenna (ISD715)
[ "โบรชัวร์เสาอากาศ BEAM ISD715 (PDF)" ]
In stock
- ยี่ห้อ:
- BEAM
- ส่วนหนึ่ง #:
- ISD715
- ORIGIN:
- สหรัฐอเมริกา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Active-Antenna-ISD715
Beam IsatDock Transport Magnetic Active Antenna (ISD715)
อุปกรณ์เสาอากาศแม่เหล็กแบบแอคทีฟสำหรับการขนส่ง IsatDock ISD715 ถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่เกี่ยวข้องกับการขนส่ง / บนบก ออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ Beam Communications IsatDocks และแอปพลิเคชันการติดตามเช่น LeoTRAK-Online
ด้วยการติดตั้งแบบแม่เหล็ก เสาอากาศจึงติดตั้งและเคลื่อนย้ายได้ง่ายจากทรัพย์สินหนึ่งไปยังอีกทรัพย์สินหนึ่ง และไม่ต้องเจาะรูเพื่อการติดตั้ง การเชื่อมต่อสายเสาอากาศได้รับการป้องกันจากสภาพแวดล้อมด้วยเปลือกนอกของมัน
Specifications
| ส่วนหนึ่ง # | ISD715 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | BEAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | FIXED, ยานพาหนะ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | ANTENNA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C to 70°C |
| เข้ากันได้กับ | ISATPHONE PRO, ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| ความยาว | 142 mm (5.6") |
| ความกว้าง | ["142 มม (5.6\")"] |
| ความลึก | 207 mm (8.15") |
| น้ำหนัก | 0.87 kg (1.92 lb) |
Feature
• ได้รับการอนุมัติจาก Inmarsat
• กล่องคุณภาพสูง
• เสาอากาศแบบแอคทีฟ
• การติดตั้งแบบแม่เหล็ก
• SMA/SMA
• รูปทรงต่ำ
• ทิศทางรอบทิศทาง
• การรับประกันการซ่อมหรือเปลี่ยนภายใน 12 เดือน