Cobham Explorer 510 BGAN Land เทอร์มินัลอินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียมแบบพกพา (403711A-00500)
In stock
- ยี่ห้อ:
- COBHAM
- แบบอย่าง:
- BGAN EXPLORER 510
- ส่วนหนึ่ง #:
- 403711A-00500
- ORIGIN:
- กัมพูชา
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Cobham-BGAN-Explorer-510
วิธีใหม่ในการเชื่อมต่อ
พกพาสะดวก
การเชื่อมต่อที่เชื่อถือได้
Specifications
| แบบอย่าง | BGAN EXPLORER 510 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง # | 403711A-00500 |
| ประเภทสินค้า | อินเทอร์เน็ตผ่านดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | COBHAM |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT BGAN |
| ใช้ประเภท | FIXED, PORTABLE |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | TERMINAL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -25°C to 80°C (-13°F to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | USB, WI-FI |
| ความเร็วข้อมูล | UP TO 448 / 464 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, JAPANESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 66 |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| คุณสมบัติ | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VoIP, VIDEO STREAMING |
| ใบรับรอง | INMARSAT CLASS 2 TYPE APPROVAL, CE COMPLIANCE, FCC, IC, C-TICK |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| กลุ่มดาว | 3 ดาวเทียม |
| เวลาเตรียมพร้อม | 24 HOURS |
| ความยาว | 202 mm (7.8") |
| ความกว้าง | 202 mm (7.8") |
| ความลึก | 51.8 mm (2") |
| น้ำหนัก | 1.4 kg (3.1 lbs) |
What's included
• เทอร์มินัล EXPLORER 510
• แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ในตัว
• กระเป๋าผ้า EXPLORER
• สายแปลง USB เป็นอีเธอร์เน็ต
• แหล่งจ่ายไฟ 100-240VAC
• Quick Start แบบหลายภาษา
• เว็บเซิร์ฟเวอร์หลายภาษาและคู่มือแบบฝัง (ENG, FR, DE, ES, RU, JP และ CN)
แผนที่ความครอบคลุม Inmarsat BGAN

แผนที่นี้แสดงความคาดหวังของ Inmarsat ในการครอบคลุมหลังจากการเปิดตัวเชิงพาณิชย์ของภูมิภาค L-Band ที่สี่ของ Inmarsat มันไม่ได้รับประกันการบริการ ความพร้อมให้บริการที่ขอบของพื้นที่ครอบคลุมจะผันผวนขึ้นอยู่กับเงื่อนไขต่างๆ