โทรศัพท์ดาวเทียม Inmarsat IsatPhone 2
In stock
- ยี่ห้อ:
- INMARSAT
- แบบอย่าง:
- ISATPHONE 2
- ORIGIN:
- สเปน
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Inmarsat-IsatPhone-2-Handset
- Buy 2 for US$808.50 each and save 2%
- Buy 5 for US$800.25 each and save 3%
- Buy 10 for US$783.75 each and save 5%
โทรศัพท์ผ่านดาวเทียมแบบพกพารุ่นใหม่ของ Inmarsat จะช่วยให้คุณเชื่อมต่อได้ในสถานที่ห่างไกลและทุรกันดารที่สุด
โทรศัพท์มือถือที่ทนทาน อายุแบตเตอรี่ที่ไม่มีใครเทียบได้ คุณภาพเสียงที่ยอดเยี่ยม และความน่าเชื่อถือที่คุณคาดหวังจากผู้ให้บริการสื่อสารผ่านดาวเทียมเคลื่อนที่ชั้นนำของโลก - IsatPhone 2 มอบทุกสิ่ง
พร้อม. เชื่อถือได้. แข็งแกร่ง
IsatPhone 2 เจเนอเรชันใหม่เข้าร่วมกับ IsatPhone Pro ในพอร์ตโฟลิโอโทรศัพท์ดาวเทียมแบบพกพาของเรา ซึ่งนำเสนอทางเลือกที่มากขึ้นแก่ลูกค้าที่ต้องการความน่าเชื่อถือที่ Inmarsat มอบให้
IsatPhone 2 เป็นโทรศัพท์ที่สมบุกสมบันสำหรับโลกที่สมบุกสมบัน โทรศัพท์มือถือที่ทนทานได้รับการออกแบบทางวิศวกรรมให้รับมือกับทุกสิ่งที่ธรรมชาติสามารถขว้างใส่ได้ ตั้งแต่ความร้อนที่แผดเผาไปจนถึงการระเบิดของน้ำแข็ง พายุทรายในทะเลทราย หรือฝนมรสุม มีอายุการใช้งานแบตเตอรี่ที่ไม่มีใครเทียบได้ - เวลาสนทนา 8 ชั่วโมงและสแตนด์บายนานถึง 160 ชั่วโมง
การออกแบบและความสามารถของ IsatPhone 2 รวมถึงคุณสมบัติด้านความปลอดภัย ทำให้เหมาะสำหรับผู้ใช้ที่มีความต้องการสูงสุดในภาคส่วนต่างๆ เช่น รัฐบาลพลเรือน น้ำมันและก๊าซ องค์กรพัฒนาเอกชน และสื่อ
พร้อม
การลงทะเบียนเครือข่ายที่รวดเร็วภายใน 45 วินาที
สนทนาได้นาน 8 ชั่วโมง และสแตนด์บายได้นานถึง 160 ชั่วโมง
ใช้งานง่ายหลายภาษา
เชื่อถือได้
ทำงานผ่านดาวเทียม geostationary ทั่วโลก I-4 ของ Inmarsat รับประกันความเสถียรของการโทรและการเชื่อมต่อเครือข่ายที่เชื่อถือได้
คุณภาพเสียงสูง
แข็งแกร่ง
ทำงานที่ -20°C ถึง +55°C
กันฝุ่น น้ำกระเซ็น และแรงกระแทก (IP65, IK04)
ความทนทานต่อความชื้นตั้งแต่ 0 ถึง 95 เปอร์เซ็นต์
จอแสดงผลแบบทรานส์เฟลกทีฟที่มองเห็นได้ชัดเจนและป้องกันรอยขีดข่วนสามารถอ่านได้ในแสงแดดจ้า
Isatphone 2 วิดีโอแนะนำวิธีใช้
โปรดทราบ: Isatphone 2 ไม่น่าเชื่อถือในพื้นที่ทางตอนเหนือสุดหรือภูเขา สำหรับลูกค้าใน Alaska, Yukon, NWT, Nunavut, Ontario ตอนเหนือ และ Quebec ตอนเหนือ โปรดดูโทรศัพท์ผ่านดาวเทียม Iridium 9555 หรือ Iridium 9575
Specifications
| UPC | 0885562000343 |
|---|---|
| HS CODE | 85176200 |
| จัดส่งจาก | CALGARY, AB, CANADA |
| แบบอย่าง | ISATPHONE 2 |
| ประเภทสินค้า | โทรศัพท์ดาวเทียม |
| พื้นที่ใช้งาน | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| ยี่ห้อ | INMARSAT |
| เครือข่าย | INMARSAT |
| บริการ | INMARSAT VOICE |
| ใช้ประเภท | มือถือ |
| ประเภทอุปกรณ์เสริม | HANDSET |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C to 55°C |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| ภาษาที่รองรับ | ENGLISH, ARABIC, CHINESE, FRENCH, JAPANESE, PORTUGUESE, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 65 |
| คุณสมบัติ | PHONE, TEXT MESSAGING, GPS, SOS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| กลุ่มดาว | 3 ดาวเทียม |
| เวลาพูดคุย | UP TO 8 HOURS |
| เวลาเตรียมพร้อม | UP TO 160 HOURS |
| ความยาว | 169 mm (6.7") |
| ความกว้าง | 75 mm (3″) |
| ความลึก | 36 mm (1.4″) |
| น้ำหนัก | 318 grams (11.2 oz) |
What's included
สิ่งที่รวมอยู่ด้วย
- เครื่องไอแซทโฟน 2
- แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
- เครื่องชาร์จ AC หลักสากลพร้อมอะแดปเตอร์ 4 ตัว
- เครื่องชาร์จในรถยนต์ – 10-30 โวลต์
- สายไมโครยูเอสบี
- ชุดหูฟังแฮนด์ฟรีแบบมีสาย
- สายรัดข้อมือ
- คู่มือการเริ่มต้นฉบับย่อ (8 ภาษา)
- เอกสารการรับประกัน
- รองรับไดรฟ์หน่วยความจำ USB
- ซองหนัง
แผนที่ครอบคลุม Inmarsat Isatphone

แผนที่นี้เป็นตัวอย่างของความครอบคลุมของ IsatPhone ไม่ได้รับประกันขอบเขตความสามารถในการให้บริการ ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายน 2013 การครอบคลุมของ Alphasat จะจัดลำดับความสำคัญของเรฟิออนเหนือ 44.5 องศาใต้ และอาจลดลงทางใต้ของละติจูดนี้ Isatphone คุ้มครองมิถุนายน 2558