โมดูลหลักอิริเดียม 9523N
In stock
- ยี่ห้อ:
- IRIDIUM
- แบบอย่าง:
- 9523N
- ORIGIN:
- ไทย
- Warranty:
- 12 เดือน
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-9523-Core-Module
โมดูลหลักอิริเดียม 9523N
Iridium Core 9523 เป็นโมดูลเสียงและข้อมูลที่เล็กที่สุด เบาที่สุด และทันสมัยที่สุดเท่าที่เคยมีมาของ Iridium กำลังผลักดันขอบเขตของการสื่อสารทั่วโลก นำเสนอการผสานรวมที่เรียบง่ายและมอบความสามารถอันทรงพลัง สร้างโอกาสสำหรับผลิตภัณฑ์พันธมิตรใหม่และตลาดใหม่ทั่วโลก
อิริเดียมคอร์ 9523 เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณเสียงและข้อมูลผ่านดาวเทียมที่เล็กที่สุด เบาที่สุด และทันสมัยที่สุดเท่าที่เคยมีมาของอิริเดียม ช่วยให้การเชื่อมต่อเสียงและข้อมูลทั่วโลกง่ายขึ้นผ่านเครือข่ายที่เข้าถึงได้ไกลที่สุดในโลก
กะทัดรัดกว่ารุ่นก่อนหน้าของเรากว่า 90% และมีตัวเชื่อมต่อที่ได้มาตรฐาน ผสานรวมเข้ากับผลิตภัณฑ์ใหม่ของพันธมิตรได้อย่างง่ายดายเพื่อเข้าถึงผู้บริโภคและตลาดแนวดิ่งที่ไม่ได้รับการบริการก่อนหน้านี้ - และขับเคลื่อนการสื่อสารทั่วโลกในรูปแบบที่ไม่เคยคิดว่าจะเป็นไปได้
ความเป็นไปได้ใหม่
ตั้งแต่แพลตฟอร์มการสื่อสารแบบช่องทางเดียวหรือหลายช่องทางสำหรับตลาดเคลื่อนที่ทางทะเล การบิน และทางบก ไปจนถึงอุปกรณ์อัจฉริยะแบบพกพาที่มีความสามารถสูง ปรับปรุงคุณสมบัติและเซ็นเซอร์แบบอัตโนมัติ โมดูล Iridium Core 9523 ให้การสื่อสารด้วยเสียงและข้อมูลผ่านดาวเทียมที่คุ้มค่า
ความสามารถอันทรงพลัง
Iridium Core 9523 รองรับบริการเสียงและข้อมูล Iridium ทั้งหมด โดยมอบความสามารถที่จำเป็นในการพัฒนาอุปกรณ์สื่อสารที่เป็นนวัตกรรมใหม่ และแกนหลักด้านเทคโนโลยีสำหรับแอปพลิเคชันต่างๆ เช่น GPS และบริการตามตำแหน่ง Wi-Fi และบลูทูธ
การรวมแบบง่าย
Iridium Core 9523 มีตัวเชื่อมต่อมาตรฐาน การรวม PCB ที่ง่ายขึ้น และฟอร์มแฟคเตอร์ที่กะทัดรัดเป็นพิเศษ พันธมิตรสามารถติดตั้ง Iridium Core 9523 ลงบนบอร์ดแอปพลิเคชันได้โดยตรงอย่างง่ายดาย ทำให้สามารถเพิ่มประสิทธิภาพผ่านส่วนประกอบที่ใช้ร่วมกันและแหล่งพลังงาน
Specifications
| แบบอย่าง | 9523N |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | SATELLITE M2M |
| พื้นที่ใช้งาน | 100% GLOBAL |
| ยี่ห้อ | IRIDIUM |
| เครือข่าย | IRIDIUM |
| บริการ | IRIDIUM SBD |
| ใช้ประเภท | AVIATION, การเดินเรือ, ยานพาหนะ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| ความถี่ | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, PERSONNEL & ASSET TRACKING, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| ใบรับรอง | CE COMPLIANCE, FCC, INDUSTRY CANADA, RoHS |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| กลุ่มดาว | 66 ดาวเทียม |
| ความยาว | 70.44 mm |
| ความกว้าง | 36.04 mm |
| ความลึก | 8.9 mm |
| น้ำหนัก | 32 grams |