Beam IsatDock2 MARINE cho Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 MARINE)
Beam IsatDock2 MARINE cho Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 MARINE)
BEAM IsatDock2 MARINE là một trạm docking thông minh đạt tiêu chuẩn IP54 dành cho IsatPhone 2, được thiết kế đặc biệt cho ứng dụng hàng hải. Dock MARINE hỗ trợ dịch vụ thoại qua Bluetooth, RJ11/POTS, loa ngoài rảnh tay hoặc điện thoại riêng tư hoạt động. IsatPhone 2 hoàn toàn được bao bọc trong đơn vị docking trong khi vẫn cho phép người dùng truy cập và sử dụng đầy đủ.
IsatDock2 MARINE hỗ trợ chức năng Cảnh báo Cá nhân và Cảnh báo Hỗ trợ của điện thoại IsatPhone 2. Tin nhắn Cảnh báo Cá nhân có thể được kích hoạt bằng cách nhấn một nút trên IsatDock2 MARINE. Nó sẽ ngay lập tức gửi vị trí GPS của bạn cũng như tin nhắn đã được cấu hình trước qua SMS hoặc email. Dock MARINE cũng hỗ trợ việc lắp đặt một pendant bên ngoài hoặc nút cảnh báo có thể được lắp đặt ở vị trí thuận tiện.
IsatDock2 MARINE cho phép điện thoại IsatPhone 2 được sử dụng trong nhiều ứng dụng hàng hải khác nhau, giao diện RJ11/POTS thông minh cho phép chạy cáp lên đến 600m để kết nối các điện thoại có dây, không dây hoặc DECT tiêu chuẩn hoặc có thể kết nối với hệ thống PBX với các tín hiệu chuông, bận và quay số tiêu chuẩn như một mạng điện thoại thông thường.
Điện thoại IsatPhone 2, vừa vặn an toàn trong dock, các tính năng của nó bao gồm sạc điện thoại, cổng dữ liệu USB, chuông báo tích hợp và cho phép ăng-ten và nguồn được kết nối vĩnh viễn với dock sẵn sàng sử dụng.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | ISATDOCK2 MARINE |
|---|---|
| PHẦN # | ISD2Marine |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -30°C to 70°C (-22°F to 158°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -35°C to 85°C (-31°F to 185°F) |
| INGRESS PROTECTION | IP 54 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
Feature
Beam IsatDock2 Marine Features:
• Sạc IsatPhone 2
• Giao diện RJ11/POTS
• Tích hợp PABX
• Hỗ trợ Cảnh báo & Theo dõi qua IsatPhone 2
• Bảo hành sửa chữa/thay thế 2 năm
• Điện thoại riêng tư hoạt động
• Loa ngoài tích hợp
• Chuông tích hợp có thể điều chỉnh
• Chức năng tắt tiếng
• Đèn LED trạng thái với độ sáng có thể điều chỉnh
• Truy cập dữ liệu USB
• Bao gồm các bộ chuyển đổi IsatDock2 (2x)
What's included
Beam IsatDock2 Marine Nội dung hộp:
- IsatDock2 MARINE
- 2 x Bộ chuyển đổi IsatDock2
- Bộ nguồn AC 110-240V
- Điện thoại riêng tư
- Cáp nguồn DC 10-32V
- Vòng dây cảnh báo 2m
- Bảng gắn tường
- Hướng dẫn sử dụng & Hướng dẫn bắt đầu nhanh