Beam IsatDock2 LITE Docking Station cho Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2Lite)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- BEAM
- NGƯỜI MẪU:
- ISATDOCK 2 LITE
- PHẦN #:
- ISD2Lite
- ORIGIN:
- Trung Quốc
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Inmarsat-IsatPhone-2-Lite
Beam IsatDock2 LITE Docking Station for Inmarsat IsatPhone 2 (ISD2 LITE)
Trạm gắn Beam IsatDock2 LITE cho IsatPhone 2 của Inmarsat cho phép lắp đặt bán vĩnh viễn trên nhiều ứng dụng nơi cần truy cập dễ dàng vào các dịch vụ thoại và dữ liệu tiêu chuẩn cho các ứng dụng trên đất liền và trên biển. IsatDock LITE cho phép IsatPhone 2 luôn sẵn sàng và sẵn sàng nhận cuộc gọi đến, có thể được trả lời qua phụ kiện Bluetooth hoặc điện thoại riêng tư tùy chọn. Trong khi điện thoại được gắn, nút Hỗ trợ, Cảnh báo Cá nhân và chức năng Theo dõi của IsatPhone 2 vẫn hoàn toàn hoạt động. Điện thoại IsatPhone 2 được gắn chắc chắn trong dock, các tính năng của nó bao gồm sạc điện thoại, cổng dữ liệu USB, chuông báo tích hợp và cho phép ăng-ten và nguồn được kết nối vĩnh viễn với dock, sẵn sàng sử dụng. Điện thoại IsatPhone 2 dễ dàng được đưa vào và lấy ra bằng cách nhấn nút trên đỉnh dock, làm cho nó rất dễ sử dụng khi cần thiết.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | ISATDOCK 2 LITE |
|---|---|
| PHẦN # | ISD2Lite |
| LOẠI SẢN PHẨM | ĐIỆN THOẠI VỆ TINH |
| THƯƠNG HIỆU | BEAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT VOICE |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI, XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOCKING STATION |
| STORAGE TEMPERATURE | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| TƯƠNG THÍCH VỚI | ISATPHONE 2 |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| CHIỀU DÀI | 99 mm |
| CHIỀU RỘNG | 76 mm |
| CHIỀU SÂU | 299 mm |
| CÂN NẶNG | 560 grams |