Hệ thống Internet vệ tinh chuyển động Cobham BGAN Explorer 325 (403721A-00502)
BGAN TẬN NƠI | KẾ HOẠCH | PHỤ KIỆN | CHO THUÊ | ỦNG HỘ
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- COBHAM
- NGƯỜI MẪU:
- EXPLORER 325
- PHẦN #:
- 403721A-00535
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- SUBJECT TO AVAILABILITY
- SKU:
- Thrane-BGAN-Explorer-325
Hệ thống Internet vệ tinh chuyển động Cobham BGAN Explorer 325 (403721A-00700)
Giải pháp thoại và băng thông rộng nhỏ gọn cho xe cộ
Với thiết bị đầu cuối EXPLORER 325 BGAN, bạn có thể kết nối với thế giới bằng giọng nói hoặc dữ liệu qua Inmarsat BGAN ngay lập tức, ngay cả khi phương tiện của bạn đang di chuyển.
Giao tiếp khi đang di chuyển đảm bảo khả năng hoàn thành công việc của bạn và với EXPLORER 325, bạn sẽ không bao giờ mất liên lạc, ngay cả khi bạn đang di chuyển với tốc độ lên đến 200km/h.
Kết nối nhanh
Nó cho phép tốc độ dữ liệu BGAN lên tới 384kbps IP tiêu chuẩn và truyền phát trực tuyến lên tới 128kbps, đồng thời hoạt động ở độ cao 5° ngay cả khi di chuyển với tốc độ nhanh trên mặt đất gồ ghề.
Hưởng lợi từ kết nối nhanh và tự tin rằng nó sẽ không bị gián đoạn khi di chuyển qua các môi trường khắc nghiệt.
Dễ triển khai
EXPLORER 325 rất dễ triển khai - chỉ cần đặt ăng-ten trên nóc xe của bạn, kết nối nó và PC của bạn với thiết bị đầu cuối và bạn đã có một trung tâm liên lạc di động.
Bạn hầu như có thể ở trong văn phòng của mình ngay lập tức. Truy cập VPN, cập nhật email, duyệt web; với giá cố định và không tính phí chuyển vùng khi bạn qua biên giới.
Hình thức nhỏ gọn
Với đường kính 35cm, cao 12cm và nặng chỉ 3,6kg, EXPLORER 325 có ăng-ten BGAN dành cho xe cộ nhỏ nhất hiện có trên thị trường.
Kích thước nhỏ gọn và mức giá hợp lý của EXPLORER 325 mở ra các ứng dụng mới cho liên lạc khi đang di chuyển, bao gồm cả xe lửa và xe tải.
| Kích thước (Cao/Rộng/Dày) | Bộ thu phát: 41x231x278mm Anten: 120/?350mm |
| Trọng lượng | Bộ thu phát: 2,4 kg/Anten: 4,4 kg |
| IP tiêu chuẩn | lên đến 384 kbps |
| giọng nói chuẩn | 4 kbps |
| giọng nói cao cấp | Âm thanh 3,1 kHz, 64 kbps (@elevation >45?) |
Specifications
| NGƯỜI MẪU | EXPLORER 325 |
|---|---|
| PHẦN # | 403721A-00535 |
| GPU | 200 TOPS |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | COBHAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT BGAN |
| LOẠI SỬ DỤNG | XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | TERMINAL |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| OTHER DATA INTERFACES | 2X ETHERNET |
| TỐC ĐỘ DỮ LIỆU | UP TO 240 / 384 kbps (SEND / RECEIVE) |
| STREAMING IP | 32 kbps, 64 kbps, 128 kbps |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| INGRESS PROTECTION | IP 31 (TERMINAL), IP 56 (ANTENNA) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | PHONE, TEXT MESSAGING, INTERNET, EMAIL, FTP, VIDEO STREAMING, FoIP (FAX) |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | INMARSAT LAND CLASS 11 TYPE APPROVAL (VEHICULAR), CE COMPLIANCE, FCC, GMPCS |
What's included
Bao gồm trong hệ thống
1. Anten theo dõi tự động tích hợp đầy đủ
- Màu trắng
- Gắn nam châm tích hợp để gắn ăng-ten
2. Bộ thu phát xe cộ trên mặt đất EXPLORER.
- Cáp Ethernet tiêu chuẩn (2m/6.6ft)
- Bộ công cụ bắt đầu - Hướng dẫn bắt đầu nhanh, CD có sách hướng dẫn
- Cáp vào 12/24VDC
- Cáp Anten, Coax w/ TNC (2.7m/8.8ft)
3. Thiết bị cầm tay IP Thrane có dây với Giá đỡ và Cáp cuộn.
Cụ thể cho biến thể 403721A-00520:
- GNSS: Chỉ có GPS - không hỗ trợ Glonass, Beidou hoặc Galileo
- Alphasat: Hoạt động ở EMEA nhưng không hỗ trợ tần số băng tần L mở rộng trong Alphasat
Bản đồ phủ sóng Inmarsat BGAN

Bản đồ này mô tả các kỳ vọng về phạm vi phủ sóng của Inmarsat sau khi giới thiệu thương mại vùng L-Band thứ tư của Inmarsat. Nó không đại diện cho một đảm bảo dịch vụ. Tính khả dụng của dịch vụ ở rìa vùng phủ sóng dao động tùy thuộc vào các điều kiện khác nhau.