Hệ thống Internet vệ tinh chuyển động Cobham BGAN Explorer 727 (403722A-20002)
BGAN TẬN NƠI | KẾ HOẠCH | PHỤ KIỆN | CHO THUÊ | ỦNG HỘ
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- COBHAM
- NGƯỜI MẪU:
- EXPLORER 727
- PHẦN #:
- 403722A-20002
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 2-3 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Thrane-Thrane-BGAN-Exploer-727
Hệ thống Internet vệ tinh chuyển động Cobham BGAN Explorer 727 (403722A-20002)
Ăng-ten Cobham BGAN EXPLORER 727 được gắn trên mái nhà và liên tục theo dõi các vị trí vệ tinh, từ đó cung cấp kết nối băng thông rộng tốc độ cao mọi lúc.
Băng thông rộng tốc độ cao khi đang di chuyển
Ăng-ten tự động theo dõi các vị trí vệ tinh cho phép kết nối tốc độ cao khi đang di chuyển. Dữ liệu 432 kbps và cuộc gọi điện thoại đồng thời – ngay cả ở tốc độ vượt quá 200 km/h.
Thông tin di động
Đặt ăng-ten trên nóc xe của bạn để biến nó thành một trung tâm liên lạc di động hoàn chỉnh. Cung cấp khả năng truy cập internet và mạng điện thoại ngay lập tức.
Phát trực tiếp - hoặc lưu trữ và chuyển tiếp
Tạo điều kiện thuận lợi cho cả phát trực tiếp và lưu trữ và chuyển tiếp và cho phép truyền trực tiếp từ các điểm nóng trên thế giới. Tận dụng tốc độ phát trực tuyến cao nhất có sẵn trên BGAN với BGAN X-Stream khi thiết bị đầu cuối đứng yên (đang tạm dừng).
Specifications
| NGƯỜI MẪU | EXPLORER 727 |
|---|---|
| PHẦN # | 403722A-20002 |
| GPU | 200 TOPS |
| LOẠI SẢN PHẨM | INTERNET VỆ TINH |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | GLOBAL (EXCEPT POLAR REGIONS) |
| THƯƠNG HIỆU | COBHAM |
| MẠNG | INMARSAT |
| DỊCH VỤ | INMARSAT BGAN |
| LOẠI SỬ DỤNG | XE |
| LOẠI PHỤ KIỆN | TERMINAL |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| SURVIVAL TEMPERATURE | -40° to 80°C (-40° to 176°F) |
| NGÔN NGỮ HỖ TRỢ | ENGLISH, CHINESE, FRENCH, GERMAN, RUSSIAN, SPANISH |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| ĐẶC TRƯNG | INTERNET |
What's included
Bao gồm trong hệ thống
1. Anten theo dõi tự động tích hợp đầy đủ (Trắng)
2. Bộ thu phát sóng dành cho xe cộ trên mặt đất EXPLORER
- Cáp Ethernet tiêu chuẩn (5m/16,4ft)
- Cáp đầu vào 12/24 VDC (6m/19,7ft)
- Cáp ăng ten, COAX w/ TNC Connector (2,7m/8,8ft, 8m/26ft)
- Bộ công cụ bắt đầu - Hướng dẫn bắt đầu nhanh, CD có sách hướng dẫn
3. 403670A-00500: Điện thoại IP có dây Giá đỡ và Cáp cuộn
4. Bộ gắn anten (Fixed/Rail)
Bản đồ phủ sóng Inmarsat BGAN

Bản đồ này mô tả các kỳ vọng về phạm vi phủ sóng của Inmarsat sau khi giới thiệu thương mại vùng L-Band thứ tư của Inmarsat. Nó không đại diện cho một đảm bảo dịch vụ. Tính khả dụng của dịch vụ ở rìa vùng phủ sóng dao động tùy thuộc vào các điều kiện khác nhau.