Hệ thống truyền hình vệ tinh hàng hải toàn cầu 2 trục Intellian i9W w/ 85cm (33,5") Dish & WorldView LNB (B4-919W2)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- INTELLIAN
- NGƯỜI MẪU:
- i9W
- PHẦN #:
- B4-919W2
- ORIGIN:
- Hàn Quốc
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 1 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Intellian-i9W-System-B4-911W2
Khả năng tương thích dịch vụ vệ tinh toàn cầu
Intellian i9W mang đến sự tiện lợi tối đa để kết nối bạn với hàng nghìn chương trình Truyền hình miễn phí, Truyền hình trả tiền, Độ nét tiêu chuẩn và Độ nét cao trên toàn thế giới với một mô-đun LNB kết hợp nhiều (8) tần số LO.
Mô-đun WorldView™ LNB rảnh tay
Mô-đun WorldView LNB thế hệ thứ 2 đang chờ cấp bằng sáng chế là cải tiến mới nhất của Intellian. Không giống như LNB của hệ thống TVRO khác có độ ổn định ±1.000 kHz, mô-đun Intellian WorldView LNB được xây dựng trên độ ổn định cao nhất ±10 kHz, có độ chính xác cao hơn 100 lần và độ nhạy tín hiệu lớn hơn.
Ngoài ra, mô-đun LNB này nhận các dịch vụ truyền hình vệ tinh đa băng tần và đa phân cực trên toàn cầu. Do đó, những người chèo thuyền không cần phải thay đổi LNB bên trong vòm ăng-ten theo cách thủ công mỗi khi tàu đi vào một vùng dịch vụ vệ tinh khác.
Thu truyền hình kỹ thuật số DVB-S2
Một số dịch vụ TV HD đã chuyển sang DVB-S2 và sẽ còn nhiều hơn nữa trong tương lai. Nhờ công nghệ truyền hình kỹ thuật số DVB-S2 đột phá của Intellian, giờ đây những người chèo thuyền có thể thưởng thức chương trình giải trí DTH (Direct To Home) yêu thích của họ trên biển, giống như ở nhà.
Thư viện vệ tinh toàn cầu
I9W bao gồm thư viện vệ tinh toàn cầu được lập trình sẵn cho phép người chèo thuyền chọn vệ tinh mong muốn khi di chuyển từ vùng này sang vùng khác. Khi vệ tinh được chọn, mô-đun LNB WorldView sẽ tự động chuyển sang tần số địa phương tương ứng để nhận tín hiệu.
Kết nối không dây & di động Aptus
Wi-Fi tích hợp cho phép ACU được kết nối không dây. Có thể sử dụng PC, máy tính xách tay và điện thoại thông minh để kết nối với ACU và giám sát, điều khiển cũng như thay đổi cài đặt của hệ thống không dây. Intellian Aptus mobile có sẵn để tải xuống để truy cập vào ACU qua Wi-Fi và vận hành ăng-ten từ iPhone, iPad hoặc các thiết bị mạng khác của họ. iPhone và iPad là thương hiệu đã đăng ký của Apple Inc.

Specifications
| NGƯỜI MẪU | i9W |
|---|---|
| PHẦN # | B4-919W2 |
| LOẠI SẢN PHẨM | SATELLITE TV |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| THƯƠNG HIỆU | INTELLIAN |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| KÍCH THƯỚC ANTEN | 85 cm (33.5 inch) |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | Ku BAND |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | CE COMPLIANCE, FCC |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85176200 |
| CÂN NẶNG | 56,2 kg (124 lb) |
| RADOME HEIGHT | 121.0 cm (47.5 inch) |
| RADOME DIAMETER | 113 cm (44.5 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz |
| POLARIZATION | CIRCULAR AND LINEAR |
| MINIMUM EIRP | 44dBW |
| AZIMUTH RANGE | 680º |
| ELEVATION RANGE | -15º to 90º |
| SHIP'S MOTION | Roll ±25º, Pitch ±15º |
| ROLL & PITCH RESPONSE RATE | 30º / sec |
| TURNING RATE | 30º / sec |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |
| RF OUTPUT | DUAL / QUAD OUTPUT |
Bản đồ phủ sóng Intellian i9W





