Hệ thống truyền hình vệ tinh hàng hải toàn cầu 3 trục Intellian t130W w/ 125cm (49,2") Dish & WorldView LNB (T3-131AWS)
Out of stock
- THƯƠNG HIỆU:
- INTELLIAN
- NGƯỜI MẪU:
- t130W
- PHẦN #:
- T3-131AWS
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- DISCONTINUED
- SKU:
- Intellian-t130W-Syst-T2-1317W2
Hệ thống truyền hình vệ tinh hàng hải toàn cầu 3 trục Intellian t130W w/ 125cm (49,2") Dish & WorldView LNB (T2-1317W2)
Intellian t130W phù hợp lý tưởng để đáp ứng nhu cầu của du thuyền lớn hơn, thuyền làm việc và tàu thương mại từ 80' trở lên. Với tính năng ổn định 3 trục, phạm vi độ cao rộng và góc phương vị không giới hạn mà không cần tháo dây cáp, các ăng-ten này có khả năng thu sóng ngay cả khi hoạt động gần xích đạo hoặc ở các Vùng Cực. Chúng đã được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm để chịu được các điều kiện thời tiết và biển khắc nghiệt nhất.
Intellian WorldView LNB - Hệ thống một ăng-ten được xây dựng để vươn ra thế giới
Được thiết kế và sản xuất bởi đội ngũ kỹ thuật nội bộ của Intellian, mô-đun Intellian WorldView LNB độc quyền cung cấp khả năng chuyển đổi liền mạch giữa lập trình phân cực tròn ở Bắc, Trung và Nam Mỹ và lập trình phân cực tuyến tính sử dụng Universal Quad LNB ở Châu Âu, Trung Đông và Châu Á Thái Bình Dương với hệ thống điều khiển góc nghiêng tự động tích hợp.
Tận hưởng việc tiếp nhận truyền hình vệ tinh toàn cầu liền mạch
Với khả năng nhận các dịch vụ truyền hình vệ tinh đa băng tần và đa phân cực trên toàn cầu, những người chèo thuyền không còn cần phải tắt LNB bên trong vòm ăng-ten theo cách thủ công khi tàu đi vào một khu vực dịch vụ truyền hình vệ tinh khác. Tận hưởng việc tiếp nhận các chương trình truyền hình vệ tinh không bị gián đoạn hầu như ở bất cứ đâu với Intellian WorldView LNB.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | t130W |
|---|---|
| PHẦN # | T3-131AWS |
| LOẠI SẢN PHẨM | SATELLITE TV |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| THƯƠNG HIỆU | INTELLIAN |
| MẠNG | DIRECTV, DISH NETWORK |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| KÍCH THƯỚC ANTEN | 125 cm (49.2 inch) |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| CÂN NẶNG | 117 kg (258 lb) |
| RADOME HEIGHT | 165.0 cm (65 inch) |
| RADOME DIAMETER | 169 cm (66.5 inch) |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |