Hệ thống toàn cầu băng tần kép C-Ku 3 trục Intellian t240CK với gương phản xạ 240 cm (94,5 inch) & WorldView LNB Gen 2 (T3-246AC)
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- INTELLIAN
- NGƯỜI MẪU:
- t240CK
- PHẦN #:
- T3-246AC
- ORIGIN:
- Hàn Quốc
- Warranty:
- 3 YEARS PARTS 2 YEAR LABOR
- AVAILABILITY:
- ALLOW 8 TO 12 WEEKS FOR DELIVERY
- SKU:
- Intellian-t240CK-TV-System
Hệ thống truyền hình vệ tinh hàng hải toàn cầu 3 trục Intellian t240CK
T240CK là ăng-ten đầu tiên trên thế giới có khả năng nhận đồng thời cả hai dịch vụ truyền hình vệ tinh HD và SD trên băng tần C và băng tần Ku từ cùng một vệ tinh. WorldView LNB đa băng tần và đa phân cực của Intellian cho phép người dùng điều chỉnh liền mạch bất kỳ dịch vụ truyền hình vệ tinh nào trên toàn cầu bằng cách chỉ cần nhấn một nút mỗi khi tàu đi vào một khu vực dịch vụ vệ tinh khác.
Sẵn sàng sợi
Mô-đun Intellian FiberLink kết nối ăng-ten với các thiết bị dưới boong bằng một cáp quang duy nhất, không mất dữ liệu, có thể chạy tới 2000 M, giúp đơn giản hóa rất nhiều việc lắp đặt trên tàu. Với nhiều đầu ra RF từ công tắc đa tầng bên dưới, cả bộ thu C và Ku-Band đều có thể được kết nối, mang lại trải nghiệm người dùng liền mạch cho khách và phi hành đoàn trên tàu.
Giải pháp quản lý từ xa
Có thể truy cập, theo dõi và kiểm soát t240CK từ bất kỳ vị trí nào trên thế giới bằng cách truy cập vào phần mềm Web Aptus tích hợp của ACU, cho phép các nhà tích hợp thực hiện các hoạt động bảo trì định kỳ như một dịch vụ được quản lý. Các chức năng này bao gồm nâng cấp chương trình cơ sở, giám sát các tham số theo dõi, ghi dữ liệu hiệu suất, chẩn đoán hệ thống, v.v.
Specifications
| NGƯỜI MẪU | t240CK |
|---|---|
| PHẦN # | T3-246AC |
| LOẠI SẢN PHẨM | SATELLITE TV |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| THƯƠNG HIỆU | INTELLIAN |
| MẠNG | DIRECTV, DISH NETWORK |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | ANTENNA |
| KÍCH THƯỚC ANTEN | 240 cm (94 inch) |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -30°C ~ 70°C (-22°F ~ 158°F ) |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | Ku BAND, C BAND (4-8 GHz) |
| CÂN NẶNG | 630 kg (1389 lb) A/C |
| RADOME HEIGHT | 353.0 cm (139 inch) |
| RADOME DIAMETER | 330 cm (130 inch) |
| RECEPTION FREQUENCY | Ku-band: 10.7 ~ 12.75 GHz, C-band: 3.4 ~ 4.2 GHz |
| MINIMUM EIRP | C-band: 31 dBW, Ku-band: 35 dBW |