Vòm rỗng Intellian t130W (S2-13119_B)
Specifications
| NGƯỜI MẪU | t130W EMPTY DOME |
|---|---|
| PHẦN # | S2-13119_B |
| LOẠI SẢN PHẨM | SATELLITE TV |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | REGIONAL - SEE COVERAGE MAP |
| THƯƠNG HIỆU | INTELLIAN |
| MẠNG | DIRECTV, DISH NETWORK |
| LOẠI SỬ DỤNG | HÀNG HẢI |
| LOẠI PHỤ KIỆN | DOME |
| KÍCH THƯỚC ANTEN | 125 cm (49.2 inch) |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| CÂN NẶNG | 117 kg (258 lb) |
| RADOME HEIGHT | 165.0 cm (65 inch) |
| RADOME DIAMETER | 169 cm (66.5 inch) |
| VESSEL SIZE | OVER 80 FEET |
Write a Review