Cạnh Iridi™
In stock
- THƯƠNG HIỆU:
- IRIDIUM
- NGƯỜI MẪU:
- EDGE
- PHẦN #:
- EDGE1601
- ORIGIN:
- Thái Lan
- Warranty:
- 12 THÁNG
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Iridium-Edge-SBD-Modem
Cạnh Iridi™
Cho phép khách hàng của bạn tận dụng các giải pháp trên mặt đất hiện có của họ để quản lý đội tàu, viễn thông, an toàn và các ứng dụng giám sát từ xa khác thông qua Iridium Edge™, một thiết bị liên lạc vệ tinh đáng tin cậy, có sẵn, bổ sung cho các giải pháp di động hiện có để tạo kết nối chế độ kép cho những khu vực xa xôi và khó tiếp cận nhất trên thế giới.
Thời gian tiếp thị nhanh là một thành phần quan trọng trong môi trường truyền thông cạnh tranh cao ngày nay. Iridium Edge™ là một thiết bị phần cứng chắc chắn, thân thiện với môi trường, chìa khóa trao tay giúp giảm chi phí và sự phức tạp liên quan đến phát triển phần cứng, sản xuất và chứng nhận thiết bị đầu cuối dành riêng cho vệ tinh.
Các tính năng chính của Iridium Edge™:
- Thiết bị sẵn sàng cho phần cứng để tích hợp đơn giản, rủi ro thấp
- Thiết bị chi phí thấp để áp dụng cho khách hàng giá cả phải chăng
- Tiện ích bổ sung vệ tinh để phủ sóng toàn cầu thực sự
- Tính sẵn có sẵn cho thời gian đưa ra thị trường nhanh chóng
- Cung cấp năng lượng mạnh mẽ cho các cơ sở công nghiệp
- Niêm phong môi trường cho các điều kiện khắc nghiệt
- Đường ngắm 180° cho các vị trí bị xâm phạm, bị chặn một phần
- Modem Iridium Short Burst Data℠ (SBD℠) cho lợi thế mạng vượt trội của Iridium
Thị trường trọng điểm:
- Quản lý đội tàu
- Giám sát từ xa
- SCADA
- Theo dõi tài sản
- hàng hải
Specifications
| NGƯỜI MẪU | EDGE |
|---|---|
| PHẦN # | EDGE1601 |
| LOẠI SẢN PHẨM | SATELLITE M2M |
| KHU VỰC SỬ DỤNG | 100% GLOBAL |
| THƯƠNG HIỆU | IRIDIUM |
| MẠNG | IRIDIUM |
| DỊCH VỤ | IRIDIUM SBD |
| LOẠI SỬ DỤNG | FIXED, HÀNG HẢI, XE |
| NHIỆT ĐỘ HOẠT ĐỘNG | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40ºC to 85ºC (-40ºF to 185ºF) |
| INGRESS PROTECTION | IP 67 |
| TÍNH THƯỜNG XUYÊN | L BAND (1-2 GHz) |
| APPLICATIONS | ASSET TRACKING, ENVIRONMENT & SAFETY MONITORING, FLEET MANAGEMENT, REMOTE AUTOMATION & CONTROL |
| GIẤY CHỨNG NHẬN | CE COMPLIANCE, FCC |
| Chòm sao | 66 VỆ TINH |
| CHIỀU DÀI | 130 mm (5.11") |
| CHIỀU RỘNG | 80 mm (3.15") |
| CHIỀU SÂU | 30 mm (1.18") |
| CÂN NẶNG | 330 grams (11.64 oz) |
Feature
Mạng:
- Kích thước tin nhắn: 240 byte (Nhận), 370 byte (Truyền)
- Tần số: 1616 – 1626,5 MHz
Cơ khí:
- Kích thước: 130 mm (L) x 80 mm (W) x 30 mm (H)
- Bảo vệ chống xâm nhập: IP 67
- Lối ra cáp bên và dưới
Thuộc về môi trường:
- Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40C đến 85C
- Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40C đến 85C
Giao diện:
- Giao diện lệnh RS232 AT
- Bật/Tắt dòng điều khiển
Quyền lực:
- Nguồn điện (9-32V), SAE J1455 Bảo vệ kết xuất tải
- Bảo vệ phân cực ngược
- Công suất tối đa: 1.6W (đỉnh cho đợt phát ngắn)
- Chế độ năng lượng thấp: <100uA
chứng chỉ:
- Chứng nhận mạng vệ tinh Iridium®
- Phê duyệt của FCC, IC, CE, Úc
- Tuân thủ RoHS
Bản đồ phủ sóng toàn cầu Iridium

Iridium là nhà cung cấp duy nhất các giải pháp thoại và dữ liệu vệ tinh thực sự toàn cầu với phạm vi phủ sóng toàn bộ trái đất (bao gồm đại dương, đường hàng không và Vùng Cực). Điện thoại Iridium cung cấp các dịch vụ liên lạc thiết yếu đến và từ các vùng sâu vùng xa, nơi không có hình thức liên lạc nào khác.