BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
In stock
- બ્રાન્ડ:
- BEAM
- ભાગ #:
- RST740
- ORIGIN:
- યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ
- Warranty:
- 12 MONTHS
- AVAILABILITY:
- USUALLY SHIPS IN 3-5 BUSINESS DAYS
- SKU:
- Beam-Iridium-Active-RST740
BEAM Iridium Active Antenna (RST740)
Beam RST740 Iridium Active Antenna એ એક નાનું, સર્વદિશા એન્ટેના છે જે ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળા કવર સાથે આવે છે. તે ઇરિડિયમ BEAM ડોક્સ અને ટર્મિનલ્સ પર કામ કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે જ્યાં લાંબા RF કેબલની જરૂર છે. આ ઉત્પાદન માત્ર સક્રિય કેબલ્સ સાથે ઉપયોગ માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે. તે 23 મીટરથી વધુ 100 મીટર (328 ફૂટ) સુધીના કેબલ રનને મંજૂરી આપે છે. તે પાવર સપ્લાય [15V DC આઉટપુટ] સાથે સંપૂર્ણ આવે છે.
જ્યાં ઇન્સ્ટોલેશન 20 મીટર / 60' ને પાર કરે છે, ત્યાં એક સક્રિય/પાવરડ ઇરિડિયમ એન્ટેના ઉપયોગ કરવો વધુ ખર્ચ અસરકારક બની જાય છે જે 100 મીટર / 300' સુધી જવા માટે વધુ પાતળા અને સસ્તા કેબલને મંજૂરી આપે છે જ્યાં આ પેસિવ ઇરિડિયમ એન્ટેના સાથે ક્યારેય શક્ય નહીં હોય. સક્રિય એન્ટેના RST740 તમામ Beam ઉત્પાદનો અને કોઈપણ Iridium ઉપકરણો પર કામ કરશે, જો કે એન્ટેના સુધી RF લાઇનમાં પાવર વધારવા માટે મંજૂર Beam Active Antenna કેબલનો ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે.
નોંધ: સક્રિય એન્ટેના અને સ્ટાન્ડર્ડ કેબલને જોડવાથી એન્ટેનાને નુકસાન થાય છે.
Specifications
| ભાગ # | RST740 |
|---|---|
| ઉત્પાદનો પ્રકાર | સેટેલાઈટ ફોન |
| વપરાશ વિસ્તાર | 100% GLOBAL |
| બ્રાન્ડ | BEAM |
| નેટવર્ક | IRIDIUM |
| સેવા | IRIDIUM VOICE |
| TYPE નો ઉપયોગ કરો | મેરીટાઇમ |
| એક્સેસરી પ્રકાર | ANTENNA |
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | -25°C to 55°C (-13°F to 131°F) |
| STORAGE TEMPERATURE | -40°C to 80°C (-40°F to 176°F) |
| ફ્રીક્વન્સી | L BAND (1-2 GHz) |
| COMPATIBLE WITH | IRIDIUM 9575 EXTREME, IRIDIUM PTT, IRIDIUM 9555, IRIDIUM 9505A, IRIDIUM 9505 |
| વિશેષતા | ACTIVE |
| પ્રમાણપત્રો | IRIDIUM CERTIFIED |
| HARMONIZED TARIFF NUMBER | 85177900 |
| HEIGHT | 208,5 mm (8,21 pouces) |
| DIAMETER | 142,4 mm (5,61 μm) |
Feature
• ઇરિડિયમ મંજૂર
• ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી કવર
• સક્રિય એન્ટેના
• પોલ/માસ્ટ માઉન્ટિંગ
• સફેદ નાનો કદ/ફૂટપ્રિન્ટ
• ઓમ્ની દિશાત્મક
• લાંબા કેબલ રનને સપોર્ટ કરે છે
• પાવર બ્રેકઆઉટ બોક્સ સમાવેશ થાય છે (આવશ્યક 9-32 VDC)
• 12 મહિના મરામત અથવા બદલાવની વોરંટી